badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
lần sau bạn gửi tiền, ví dụ người ta bán món hàng 100$
nếu cùng là acc VN, bạn phải x thêm 3,9% + thêm 0,3$ / lần cho người ta (khác nước thì 4,4% +0.3$ / lần)

tức là khoảng 104.4$

họ bị limit là do acc pp của họ lởm :)
"lần sau bị chửi thì bạn cứ chửi lại là nó NGU, acc pp cùi thì im mồm đi"

qua PhạmThi mà hỏi lý do vì sao

.
trả lời giúp e vs bác
Bác thớt cho e hỏi chút nha, e log in vào paypal 2 acc trên cùng một máy vs cùng 1 ip có bị sao ko, vì acc kia của người quen chứ ko phải của em nữa bọn paypal nó có khó chịu trong vấn đề multi account ko zậy bác ?

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.095
Chat with me via Yahoo Messenger
Anh cho em hỏi phát. em cũng hay đi mua $ từ PayPal. Em mua Paypal từ mấy app lặt vặt(rút trực tiếp về luôn) như Cashpirate, Uento với Appnana thôi. Mấy net đó toàn send kiểu không có phí. trong tương lai acc em có khả năng lụm mít vì nhận $ loại này không anh ^^
Tiện thể cho em hỏi PayPal có add mail thì mình chỉ cần bảo mật Mail chính(primary) liệu đã đủ?
Thanks anh :rolleyes:

giờ lập acc mới, nhận tiền từ bất cứ đâu, sạch mấy rồi cũng sẽ có lúc limit thôi bạn.

bảo mật thì càng bảo mật nhiều càng tốt, email chính thì quan trọng nhất, giữ cho cẩn thận :D

.

kaka
SAu này chắc nhờ bác mua cho mấy cái ngực về tặng người yêu nha....:p:p:p:p

ok bạn,
mà hiện tại túi xách nữ "Shy girl" đang hot, rất nhiều ca sĩ và người nổi tiếng xài

còn người yêu bạn đã mua chưa?
chưa mua thì làm 1 cái nhanh đi bạn, quá tâm lý luôn :p:D

Hàng mình tự nhập từ Quảng Châu luôn:

Bác thớt cho e hỏi chút nha, e log in vào paypal 2 acc trên cùng một máy vs cùng 1 ip có bị sao ko, vì acc kia của người quen chứ ko phải của em nữa bọn paypal nó có khó chịu trong vấn đề multi account ko zậy bác ?

của bạn hiện tại chưa sao, nhưng tới lúc limit, sẽ rất nghiêm trọng, ảnh hưởng cả 2 acc, ko nên tiếp tục như thế nữa, xóa hết cookies cũ đi bạn...

.

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
lần đầu ai chẳng lo và hội hộp, nghĩ lại mà sướng hết cả người :D

.
vãi sướng hết cả người :D, hôm qua e gọi thử bọn VCB, chị ấy kêu mà trúng ngày lễ nữa nên ngân hàng trung gian với paypal ở HN chưa giải quyết được :oops:, cơ mà anh cho e hỏi luôn, nên with về VCB hay ACB nhỉ, ông bạn em kêu with ACB 4 ngày $ về :oops::oops:

hntvip

Junior
Reactions
67
MR
0.000
@Phạm Thi cho hỏi, mình mua thằng kia ~26$, rồi nó mở tranh chấp.
Xong mình đóng băng tiền bảo kim. nó bảo do tài khoản nó bị PP limit, nên PP đòi thông tin của giao dịch. hay là nó cố tình báo PP làm hold tiền của mình? Nó bảo PP mới trả về TK của nó, nhưng nó vẫn bị limit?

duongchuot

Legendary
Solutions
1
Reactions
1,979
MR
44.828
$75.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vãi sướng hết cả người :D, hôm qua e gọi thử bọn VCB, chị ấy kêu mà trúng ngày lễ nữa nên ngân hàng trung gian với paypal ở HN chưa giải quyết được :oops:, cơ mà anh cho e hỏi luôn, nên with về VCB hay ACB nhỉ, ông bạn em kêu with ACB 4 ngày $ về :oops::oops:
mình thất VCB rút nhanh hơn. chủ nhật rút là thứ 4 về

ngang nhau cả thôi bạn

.

@Phạm Thi cho hỏi, mình mua thằng kia ~26$, rồi nó mở tranh chấp.
Xong mình đóng băng tiền bảo kim. nó bảo do tài khoản nó bị PP limit, nên PP đòi thông tin của giao dịch. hay là nó cố tình báo PP làm hold tiền của mình? Nó bảo PP mới trả về TK của nó, nhưng nó vẫn bị limit?

thì gửi $ đi bị limit, pp nó nghi ngờ giao dịch, pp nó trả lại $ ko cho gửi đi, limit thì phải gỡ thôi bạn

dùng pp, nhận và gửi $ bị limit là chuyện bt, các bạn hãy học cách chấp nhận đi :)

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,026
176,516
Latest member
8xbetis1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week