• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Không xóa được bài mình đã post

Hôm nay test thử chức năng "Spoil", mình mở topic ra nhưng lại không xóa được. Admin fix cái lỗi này cái, mod nào del giùm topic này:
http://mmo4vn.com/showthread.php?9038-dfgdfgdfgdf&p=68572#post68572

Lần sau post bài test chỗ khác bạn à! Như box chat chit - spam. Không nên post luôn ở box nòng "PTC"! Mà không cần phải post lên! Bạn có thể dùng chức " xem lại bài viết" để test! Chứ post 1 topic với mấy chữ loàng ngoằng vô nghĩa nhìn khó chịu lắm!
Không có diễn đàn nào cho chức năng xóa bài post của mình đâu ( nếu không phải mod,admin), mà chỉ có thể edit! (Có thể vào edit để delete nội dung...không delete được toàn bộ)
P/s: chắc mod, admin bận nghỉ trưa không thấy topic của bạn!

Upvote 0
Lần sau post bài test chỗ khác bạn à! Như box chat chit - spam. Không nên post luôn ở box nòng "PTC"! Mà không cần phải post lên! Bạn có thể dùng chức " xem lại bài viết" để test! Chứ post 1 topic với mấy chữ loàng ngoằng vô nghĩa nhìn khó chịu lắm!
Không có diễn đàn nào cho chức năng xóa bài post của mình đâu ( nếu không phải mod,admin), mà chỉ có thể edit! (Có thể vào edit để delete nội dung...không delete được toàn bộ)
P/s: chắc mod, admin bận nghỉ trưa không thấy topic của bạn!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom