Ask Không vào được trang Proxy!

Status
Not open for further replies.

hyo108

Junior
Reactions
110
MR
0.836
Tình hình là mình đang gõ ngon lành thì bị connect fail đồng loạt,đăng nhập lại tất cả các con proxy thì toàn hình tam giác đỏ.Sau đó mình vào trang chủ proxy của mình là https://billing.proxyelite.ru/ thì phát hiện lỗi
503 Service Temporarily Unavailable và từ nãy giờ cũng đc 1 tiếng 30 phút mà chưa đăng nhập được web và proxy,có ai bị như e không :(

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
:( mua của vanhoan đúng ko bạn ơi - bị ăn quả lừa to rồi - tham rẻ 1 $ xong giờ chết rồi - đúng là đời người - quy ẩn éo gì - nói ra lại nói ra - mình vẫn thắc mắc sao ko order ở fine

hunglam537

Banned
Reactions
0
MR
0.000
proxy no đang bảo trì, do host của nó bị lỗi, vừa up bên kia rồi, ko biết thằng cha nào xóa bài ( Thằng nào xóa ăn CỨ.T
Ảnh chụp màn hình_2014-03-29_024911.png

Last edited:

MissUI

Banned
Reactions
177
MR
0.000
:( mua của vanhoan đúng ko bạn ơi - bị ăn quả lừa to rồi - tham rẻ 1 $ xong giờ chết rồi - đúng là đời người - quy ẩn éo gì - nói ra lại nói ra - mình vẫn thắc mắc sao ko order ở fine
cái này cũng chưa chắc đâu vì hiện tại bên fine cũng bị bạn ah, và đc Sup bên đó TL là do bên cung cấp host họ có vấn đề nên đang khắc phục

ADD từ trước cũng vậy. Trước đó cũng đang sài, bị connect kèm ko vào đc panel từ 2h

Có 1 vài người vào đc, ( lúc 10h, mình vào đc, bạn mình ko vào đc.)
Lỗi này do host, nên có người vào đc có người ko

ADD từ trước cũng vậy. Trước đó cũng đang sài, bị connect kèm ko vào đc panel từ 2h

Có 1 vài người vào đc, ( lúc 10h, mình vào đc, bạn mình ko vào đc.)
Lỗi này do host, nên có người vào đc có người ko
đúng là người vào đc người ko vào mình vào đc nhưng đời nhọ quá lúc add IP nó lại lỗi mới chó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week