• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Không thể vượt quá 20 Image trong một bài post???

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mọi khi mình vẫn post và edit bài viết bình thường.

Vẫn như mọi khi, trước mỗi site mình thường để một Icon nhỏ cho đẹp mắt.

Hum nay vào Edit bài thì thấy báo lỗi: "Bạn đã sử dụng 32/20 Image" nên ko thể lưu bài viết được.

Hi vọng Admin cho phép tối đa 50 Image cho thoải mái. Vì dù sao Icon này cũng từ trang Photobucket là chủ yếu nên ko ảnh hưởng tới Bandwith của Forum!

web08!

mình cũng có cùng ý kiến với bạn........20 image cho 1 post thì khá là ít :D:D.......up cho admin hay mod nào xem xét giúp ^^

Upvote 0
tăng lên 30 là hợp lí nhứt nhiều hơn thì khó load lắm cứ bị giật như Pop-up thì vui :binhsua50:

Upvote 0
Lên 50 đi Shin, nhiều lúc cả một đống site PTC + PTP + HYIP nữa thì ko đủ!
Tách ra 3 mục
Nếu mục 1 post full hình hoặc BBCode thì mục 2 sẽ được post tiếp mà k bị tự động ghép bài

Upvote 0
Tách ra 3 mục
Nếu mục 1 post full hình hoặc BBCode thì mục 2 sẽ được post tiếp mà k bị tự động ghép bài

Nếu vậy Edit để Save thì sẽ ko đc.

Gom nhiều ảnh thành 1 thì gom thế nào. Ở đây có mỗi 1 ảnh và được dùng nhiều lần. (Thực ra là một Icon nhỏ xíu)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B
Back
Top Bottom