Help Không thể chuyển tiền qua tài khoản pp khác

tớ cũng bị y chang, ko tài nào send payment đc, đã gọi lên rồi lúc thì đc lúc ko

Lúc được là do chuyển sang tk có trust cao, lúc ko được là do tk đó trust ko cao, cứ để đó làm tiếp đi rồi từ từ chuyển đc hết mà, PP đc gọi là ví, vậy $ trong ví thì lo gì mất ^^

Lúc được là do chuyển sang tk có trust cao, lúc ko được là do tk đó trust ko cao, cứ để đó làm tiếp đi rồi từ từ chuyển đc hết mà, PP đc gọi là ví, vậy $ trong ví thì lo gì mất ^^
nhưng mà lập bừa mà tên toàn: ads dfgf địa chỉ và sdt bừa ,ko biết có sao ko

nhưng mà lập bừa mà tên toàn: ads dfgf địa chỉ và sdt bừa ,ko biết có sao ko

nó mà review thì 180 chứ k sao

bạn vào mà edit lại cho cẩn thận, edit nó mà nhảy thành 2 address (1 cũ, 1 mới đã edit) thì add con cc khác ver cái address đúng, rồi làm nó thành Address chính, xong xóa cái add bừa kia đi, xóa cả con cc ver sai đi

.

PP là gate giao dịch tiền tệ online lớn nhất thế giới mà mấy thánh toàn điền bừa, bó tay

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> chú ý quan trọng nữa là địa chỉ thì phải có cái số nhà vào đầu, ko có thì điền bừa vào

198 hay 137/92 hay 134B/19 hay 134/13C .v.v.v. cũng đc, nó hỏi hóa đơn địa chỉ thì thuê dịch vụ fake 50k,

100k là xong,

tiện giới thiệu luôn là mình làm 100k, gửi cho mấy trăm acc PP rồi chưa bao giờ bị PP từ chối giấy này

cc là cái gì vậy ,vài hum nữa mà ko send dc thì kỉ niệm acc cho các bác ,có mấy $ thôi mà :D

Hôm nay PayPal Send lại đc bt chưa nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,298
170,426
Latest member
zzbaozoz

Most viewed of week

Most viewed of week

Back