• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

không send được PP,giúp em

Cái này tớ đã từng bị thì có 2 nguyên nhân sau:

Lần 1 : qua email thì support bảo do IP , nên system security PP đưa vào list nên ko send được.

Lần 2: do PP người send khác thường so với mức thường ngày + số $ lớn nên ko send được.

Nói tóm lại là ko send được tiền là do hệ thống PP nó auto check fraud mà ra cả. NV PP chỉ check lại khi thấy giao dịch/action bị cảnh báo ở mức độ ko an toàn cao
Gửi email qua cho nó mấy hôm rồi mà ko thấy hồi âm. Chắc phải nhờ ai gọi điện thoại hộ vậy

Ngoài lề, hỏi ngu phát
Mình đăng ký webmoney nhưng không thấy code gửi về email hay sms thì phải làm sao?

Cái này tớ đã từng bị thì có 2 nguyên nhân sau:

Lần 1 : qua email thì support bảo do IP , nên system security PP đưa vào list nên ko send được.

Lần 2: do PP người send khác thường so với mức thường ngày + số $ lớn nên ko send được.

Nói tóm lại là ko send được tiền là do hệ thống PP nó auto check fraud mà ra cả. NV PP chỉ check lại khi thấy giao dịch/action bị cảnh báo ở mức độ ko an toàn cao
Paypal nó có nhiều bộ phận lắm, lỗi này trong forum paypal-community.com. Mod bên paypal trả lời ko rõ ràng "gợi ý" theo kiểu contact seller send an invoice.

Con PP trước của mình nhận và ra 1 ngày vài ngàn bình thường, ra nhiều tới mức có lúc dưới 5 USD, vậy mà paid cho website nó chặn y như trên, trong khi services của web đó nhận thanh toán biết bao nhiêu nước.

Trong khi paypal hầu như luôn ở IP cố định, hơn nữa cái lỗi này chỉ xảy ra ở một vài email paypal nhất định, nếu đổi email khác send vô tư. Nếu nó chặn luôn send payment thì 2 lý do trên mới có lý

Paypal nó có nhiều bộ phận lắm, lỗi này trong forum paypal-community.com. Mod bên paypal trả lời ko rõ ràng "gợi ý" theo kiểu contact seller send an invoice.

Con PP trước của mình nhận và ra 1 ngày vài ngàn bình thường, ra nhiều tới mức có lúc dưới 5 USD, vậy mà paid cho website nó chặn y như trên, trong khi services của web đó nhận thanh toán biết bao nhiêu nước.

Trong khi paypal hầu như luôn ở IP cố định, hơn nữa cái lỗi này chỉ xảy ra ở một vài email paypal nhất định, nếu đổi email khác send vô tư. Nếu nó chặn luôn send payment thì 2 lý do trên mới có lý
Ý bạn là minhd add mới một cái email rồi mặc định nó là email chính rồi sent hay sent qua một tài khoản khác ?

thì ý tớ là system fraud nó tự đưa cái email/acc PP đó vào chế độ ko send được $ mà, do system nó auto, phải call/email cho NV PP nó check nó cancel cái đó đi. Nên chuyện PP này send ko được, nhưng PP # send được.

sau 24h đã send dc từ acc verify của mình cho acc con đó,
-mạnh dạn làm 3 4 acc nữa cũng 24h sau mới chuyển dc thế là chờ đợi mất vài ngày
-sau đó mạnh dạn gửi thử 1 PP mới lập cho 1 trong 4 acc kia thì bị missssssssssssss mất con gửi đó,
hee không dám lập mà cũng chả dám gửi nữa

--bác nào có kinh nghiệm về lập nhiều PP cho em xin ít kinh nghiệm với ạ

hqua thấy đã gửi được khi chọn mục 2

Attachments

49.5 KB · Views: 17

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member