Ask Không rút được tiền Western Union từ GA

prorandome

Junior
Reactions
13
MR
0.000
sáng em đi rút tiền mà ko thành công, nhân viên ngân hàng kiểm tra số tiền trùng khớp, duy chỉ có tên người nhận bị sai ..., em tên là Nguyễn Văn A mà trên đó tên người nhận là Nguyễn A :( thiếu mất tên lót
có bác nào bị trường hợp như em ko, hay là chỉ mình em bị, ngân hàng nó làm vậy có đúng ko, mình gửi email nói google gửi lại cho đúng thông tin được không ạ ....
bác nào có kinh nghiệm vào giúp em với :(

Sai tên thì chịu rồi không thể rút...Giờ email cho GA để cập nhật và bảo nó huỷ cái kia đi...

qua ngân hàng khác rút coi sao :D

:D ngân hàng nào chả vậy. giờ á. đi fake cmt mất 2 loét đê. mà hơi nguy hiểm bị bắt lại khổ :D or đi làm lại giấy khai sinh đi làm lại cmt lấy nhanh :3 tổng chi phí 5l + 2 loét có ngay cmt mới,:rolleyes: m đang bị mất mấy cái wu vì cái vụ tên đây:eek:
sao mất dc bạn, ko rút dc thì báo người ta gửi lại chứ @@

mình hiểu rồi các bạn ơi, do lúc mình chọn phương thức thanh toàn, có phần điền first name và last nam, mình chỉ ghi họ và tên thôi, haizzz
anh em chú ý cái vụ này ... giờ tiền ko biết rút sao đây, google tiếp thôi :)

rút tiền được rồi các bạn, mod close topic giùm mình nha
Bạn ơi cho mình hỏi là khi bị sai tên rồi phải đợi trong 60 ngày mới có thể rút lại được, trong lúc đợi đấy mình sửa lại tên luôn hay phải đợi google nó trả lại rồi mới đổi tên, mình vẫn chưa rõ chỗ đấy lắm mong bạn chỉ mình vs. Thank!

Bạn ơi cho mình hỏi là khi bị sai tên rồi phải đợi trong 60 ngày mới có thể rút lại được, trong lúc đợi đấy mình sửa lại tên luôn hay phải đợi google nó trả lại rồi mới đổi tên, mình vẫn chưa rõ chỗ đấy lắm mong bạn chỉ mình vs. Thank!
Lúc nào cũng được miễn là trước đợt pay sau khi gồ nó refund, nên càng sớm càng tốt :D
Ví dụ ngày 21/4 bạn được pi, cơ mà sai tên, thì trước ngày 21/6 đổi là được, sau ngày 21/6 nó sẽ có mã wu mới cho bạn
Cơ mà topic từ 2015 rồi mà bạn còn đào mộ lên thì cũng hơi .... :oops:

Lúc nào cũng được miễn là trước đợt pay sau khi gồ nó refund, nên càng sớm càng tốt :D
Ví dụ ngày 21/4 bạn được pi, cơ mà sai tên, thì trước ngày 21/6 đổi là được, sau ngày 21/6 nó sẽ có mã wu mới cho bạn
Cơ mà topic từ 2015 rồi mà bạn còn đào mộ lên thì cũng hơi .... :oops:
Cảm ơn bạn nha. Tại mình không biết post bài mới thế nào tiện có cái topic cùng vấn đề nên hỏi luôn :v

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom