Không nhận được thẻ PO

oxifirez

Junior
Reactions
98
MR
0.000
E có reg cái thẻ PO đã active US Payment các thứ rồi chỉ còn nhận thẻ mà 2 tháng rồi vẫn chưa nhận được.
E là sinh viên ở trọ nên địa chỉ hình như không cụ thể lắm. Cho e hỏi nó có điền số đt của mình vào phong bì không vậy các bác? Nếu không thì chắc tèo rồi.
Muốn nó ship lại địa chỉ khác cho mình thì mail ntn ạ?

2 tháng thì nhiều khả năng là thất lạc mất rồi, muốn gửi lại thì buổi tối vào live chat là nhanh nhất. Muốn nhanh thì làm sao để có tối thiểu 60$ trong đó rồi yêu cầu họ gửi qua DHL, 3-7 ngày là nhận đc.
Mà sao ko gửi về trường cho dễ tìm, phòng trọ ngoằn nghèo quá gặp bác đưa thư không nhiệt tình là khó lắm.

2 tháng thì nhiều khả năng là thất lạc mất rồi, muốn gửi lại thì buổi tối vào live chat là nhanh nhất. Muốn nhanh thì làm sao để có tối thiểu 60$ trong đó rồi yêu cầu họ gửi qua DHL, 3-7 ngày là nhận đc.
Mà sao ko gửi về trường cho dễ tìm, phòng trọ ngoằn nghèo quá gặp bác đưa thư không nhiệt tình là khó lắm.
gửi về trường thì điền địa chỉ như nào cậu ?

gửi qua DHL thì ok, chứ dùng dịch vụ bưu chính là xác định mất

Câu tl của bác nằm đây
mmo4me.com/threads/van-de-nhay-cam-can-moi-nguoi-tu-van-gap.177643/

Mình cũng bị giống y chủ thớt.
Nhưng khác chổ mình dùng địa chỉ nhà.
Hơn 2 tháng rồi cái thẻ vẫn k có .
Mình nghỉ chắc phải gửi ít tiền dzô mới về đc.

mình reg 12 ngày là về, nó báo thẻ về trong 30-5 đến 6-6 mà ngày 26/5 đã nhận dc rồi

mà tớ reg nghịch nghịch thôi à , viết đúng địa chỉ là ok mà

vậy tức là mất rồi cậu. được thì chọn ship thẻ có fee. an toàn hơn :). địa chỉ phòng trọ hay mất lắm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom