Help Không nhận được thẻ PO có withdraw về bank được không?

oxifirez

Junior
Reactions
98
MR
0.000
Tính hình là acc PO của e đã active US payment các thứ nhưng lại không nhận được thẻ.
Cho e hỏi không kích hoạt thẻ mà mình add bank withdraw có được không ạ?
Có cái payoneer global bank transfer gì đấy nhờ các bác tư vấn ạ?

Tính hình là acc PO của e đã active US payment các thứ nhưng lại không nhận được thẻ.
Chức năng này hình như bị khóa rồi cậu à...
K nhận được thẻ thì cậu có thể contact bảo họ chuyển lại DHL với phí 60$ ....

Câu trả lời là được bạn à, bạn vẫn withdraw về Payoneer được. và nhưng mà không có thẻ thì không rút tiền qua ATM được. Nhưng mà có một cách để bạn vẫn có thể lấy tiền ra đó là nhờ ai đó có Payooner chuyển tiền qua Payooner cho người đó và họ dùng thẻ của họ rút ra cho bạn thôi :)

Last edited:
Câu trả lời là được bạn à, bạn vẫn withdraw về Payooner được. và nhưng mà không có thẻ thì không rút tiền qua ATM được. Nhưng mà có một cách để bạn vẫn có thể lấy tiền ra đó là nhờ ai đó có Payooner chuyển tiền qua Payooner cho người đó và họ dùng thẻ của họ rút ra cho bạn thôi :)
Ý bạn thớt hỏi là có add bank để with tiền từ PO về bank được k chứ k pải là with từ ATM cậu nhé
Còn sent tiền PO thì tk paid và nhận đều pải active card mới sent được..K có thẻ sao mà sent cậu..
TH của bạn thớt thì nên contact với bộ phận hỗ trợ ship DHL
Còn cái add bank thì ô a mình có add nhưng lâu rồi..giờ hình như nó khóa rồi hay sao ý..

="Dannytuan194, post: 3417965, member: 6282"]Ý bạn thớt hỏi là có add bank để with tiền từ PO về bank được k chứ k pải là with từ ATM cậu nhé
Còn sent tiền PO thì tk paid và nhận đều pải active card mới sent được..K có thẻ sao mà sent cậu..
TH của bạn thớt thì nên contact với bộ phận hỗ trợ ship DHL
Còn cái add bank thì ô a mình có add nhưng lâu rồi..giờ hình như nó khóa rồi hay sao ý..
Oh mình nhầm sorry đọc không kĩ. Vậy thì không dc bạn nhé vì khi bạn add bank nó sẽ hỏi bạn những cái này. 2 cái đầu không có card thì sao trả lời dc chịu rồi
Full card number:
Card CVV:
Date Of Birth:
Payoneer Account Password

Nhận tiền bình thường , sau khi tiền về có tiền thì yêu cầu creat thẻ khác ship dhl . Ko mất tiền đâu mà lo .

Câu trả lời là được bạn à, bạn vẫn withdraw về Payoneer được. và nhưng mà không có thẻ thì không rút tiền qua ATM được. Nhưng mà có một cách để bạn vẫn có thể lấy tiền ra đó là nhờ ai đó có Payooner chuyển tiền qua Payooner cho người đó và họ dùng thẻ của họ rút ra cho bạn thôi :)

ko có thẻ thì chuyển thế nào đc bạn. Nói chung họ cũng tính cả rồi, không có thẻ bạn chỉ có thể nhận tiền vào đó, còn muốn rút ra, chuyển đi,... thì bắt buộc phải có thẻ.

Chức năng này hình như bị khóa rồi cậu à...
K nhận được thẻ thì cậu có thể contact bảo họ chuyển lại DHL với phí 60$ ....
Thanks bác, kiếm tiền vào đó đã

Nhận tiền bình thường , sau khi tiền về có tiền thì yêu cầu creat thẻ khác ship dhl . Ko mất tiền đâu mà lo .
E nghe bảo 60$ cơ mà

Thanks bác, kiếm tiền vào đó đã

E nghe bảo 60$ cơ mà

Có 60$ được việc tiếc gì ??? . Nhà mình ship 2 cái toi 120$ này hiccc

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week