Ask Không hủy được network

phaptran

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hiện mình đang vào 1 net cũng đc 2 tuần rồi,lên mạng tìm hiểu thì biết nhiều người bị nó scam và mình thử hủy net này nhưng nó lại không cho và ra 1 điều khoản mà trước khi mình đăng ký không thấy nó đưa ra.Giờ phải lsao đây các bác??Nếu bỏ kênh này thì em hơi tiếc vì bao công sức bỏ ra + ý tưởng xây dựng.

net j vậy bạn..cho ae thông tin vs

Hủy dc mới lạ :confused:
Dù nó có scam cũng có nước bỏ lun channel chứ nó ko bao h hủy cho mình đâu cậu à =))
Vô net là xác định :v

Hủy dc mới lạ :confused:
Dù nó có scam cũng có nước bỏ lun channel chứ nó ko bao h hủy cho mình đâu cậu à =))
Vô net là xác định :v
Thế à.chán vậy,bao nhiêu công sức bỏ vào giờ đc ăn cam. BUồN

net j vậy bạn..cho ae thông tin vs
Bạn chơi net nào mà cam?
Lúc trc mình đã khuyên nên vào Life rồi mà

1 kênh thì mình vào life rồi,nhưng còn 1 kênh trước nữa cơ.À với lại 1 kênh thì bị 301 nữa.Số nhọ đừng hỏi

Last edited:
èo. music nations network scam rồi à. hic. hủy ngay và luôn

èo. music nations network scam rồi à. hic. hủy ngay và luôn
Mình không biết nó trả tiền hay không nhưng mà hủy kết nối thì nó không cho =)).

Mình khuyên nên vào fullscreen nếu kênh của bạn có lượng view video cao và sub lớn, Net này cực uy tín, nếu ko vào được thì hãng vào các nét khác.
Mình biết bên ddth có bạn kiếm đc 7k$ chơi Life vẫn chưa đc pay (có thể bị scam hoặc do số tiền quá lớn nên chưa gửi được) trong khi rất nhiều người khác tâm <>1k$ đều đã pay.

=>Nếu chơi cái net Life này tiền ít chắc ko sao đâu

chả có cái net nào scam cả. chỉ là do bạn chưa đủ min pay hoặc do thời gian pay của net khác thôi. ko phải net nào cũng pay ngay đâu bạn à

chơi đúng luật k scam nha.. k pay là d cheat view click hay làm j đó trái luật thôi..

anh em cho hỏi có cái net nào cho channel 16+ vào ko. Đăng ký life và đã bị từ chối
life vào bình thường nhưng nên đặt tiêu đề và từ khóa đừng nhạy cảm quá là dc.. 2000view trở lên thì gia nhập dc.

Mình cũng bị 1 thằng network scam, mỗi tháng nhìn số $ hiện trong analytics mà thấy xót xa :( Ko làm cách nào để hủy đc với nó, mà xóa kênh đi thì tiếc. Chế độ hủy kiếm $ thì bị nó vô hiệu hóa, thế là mình cho tất cả các videos có lượng view cao về chế độ cá nhân => Ko còn ai xem đc videos của mình. Thế là vài tháng nay nó ko còn kiếm đc đồng nào từ videos của mình.

Mình cũng bị 1 thằng network scam, mỗi tháng nhìn số $ hiện trong analytics mà thấy xót xa :( Ko làm cách nào để hủy đc với nó, mà xóa kênh đi thì tiếc. Chế độ hủy kiếm $ thì bị nó vô hiệu hóa, thế là mình cho tất cả các videos có lượng view cao về chế độ cá nhân => Ko còn ai xem đc videos của mình. Thế là vài tháng nay nó ko còn kiếm đc đồng nào từ videos của mình.
bác chơi net nào thế. Thông báo lên cho ae tránh ra với. Đang định vào net music đây :|

nó không tự hủy đâu nhé, khi nào mình vi phạm chính sách net thì nó mới đá ra khỏi net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week