Không hiểu nổi cách làm việc của Paypal

Status
Not open for further replies.
mình chuyển tiền từ acc ncuar mình qua acc phụ, bàng 2 máy và 2 địa điểm # nhau => tài khoản nhận tiền bj block ko hiểu luôn

pp thì bắt buộc phải dùng rồi, ko thì tội gì mà dây vào nó cho mệt :m020:

Cuối năm nó làm đợt để lấy tiền ăn chơi đàm đú đấy bác :D . May mà em bỏ PP cách đây 1 tháng rùi . Bây h mà còn giữ thì chắc cùng chung số phận với bác rồi . CHờ 6 tháng sau lấy lại cũng đc bác nhỉ :D .
lấy = niềm tin. cái của tớ gửi mail báo lại là 45 ngày sau sẽ cho add mail with. may mà còn có 17$ trong tk nên chắc vứt luôn hoặc sell lại. chán lắm rồi

lấy = niềm tin. cái của tớ gửi mail báo lại là 45 ngày sau sẽ cho add mail with. may mà còn có 17$ trong tk nên chắc vứt luôn hoặc sell lại. chán lắm rồi

Vứt à... cho tớ đi ;)) sau 180 ngày mail cho nó nó sẽ báo tk ít quá có thể chuyển qua tk 1 người bạn, chỉ cần send cái mail của bạn cậu cho nó là nó thực hiện cho cậu ;)) cho tớ nhé

thằng này nó chơi auto tự phát hiện mà, đợt trước giao dịch mà bấm cái nút quên cái gì đó + sai 1 số cái tự nhiên nó limit luôn nè
:))

tuần này không ít người bị thế đâu bạn, PP nó vậy đó, mà mình có contact cũng như con kiến kiện củ khoai vậy

có nhiều người chán quá chả buồn nói, nhưng mà đúng là tức ko có chịu dc !

nói chung xui là dính !
có tìm được lý do cũng là giải thích với chính mình thôi :-<

paypal nào thường nhận tiền và withdaw về bank nhiều mà xài free thì cũng chuẩn bị đi là vừa nhé.:kobiet:

thêm một lí do nữa là nếu bạn nhập quá số tiền của paypal trong tài khoản cũng bị limit nhé:), bác cứ cố liên lạc với nó và hỏi lí do là gì rồi giải quyết chắc là được thôi, t trước cũng bị limit bm thôi rồi, sau 1 tuần phàn nàn nó thì nó cũng unlimit, bác cứ nói là tôi có ảnh hưởng rất lớn vì tôi là mod mmo4vn... vv rồi chụp hoặc đưa link trên 4rum này cho nó, đại khái chứng minh mình vô tội, chứ limit 180 ngày= nửa năm sống sao đc, mình còn phải đầu tư nữa chứ:)

Wind bị 3 acc toàn bộ khoản 2k, infor đầy đủ, add visa đầy đủ, ko vi phạm rules nào, ko giao dịch qua lại và log in = 3 ip ở 3 nơi khác nhau còn bị nè ?:-<

:binhsua51: mấy ông nhiều tiền quá limited chơi chứ sao ? ;))

đơn giản mà.gần tết tây rồi nên có rất nhìu người chuyển với rút tiền.pp nó không huy động đc đủ số lượng vốn lớn (cả thế giới chứ bộ) nên nó bắt buộc limit 1 số tk để hạn chế việc huy động vốn.
còn limit có lý do thì cũng bằng hòa người dân sẽ gỡ và rút tiền về ăn tết ngay,nên pp nó limit không lý do là thế,đơn giản là hạn chế người dân rút tiền ồ ạt...chắc cũng cỡ khoảng vài chục tỉ thôi, thử hỏi nó huy động vốn có kịp ko ~~!

Chú này nói nghe thật vê ka ..l, pp nó làm gì mà phải huy động tiền, nó chỉ rút từ bank người này qua bank người khác hoặc từ credut cảd người này qua credit cảd người khác chứ nó có bỏ đồng vốn nào của nó ra đâu mà phải huy động
chẳng qua vừa năm rồi ở vn ta các bác mua bán pp ko được sạch sẽ cho lắm, cứ scam của nhau xong dípute, tuần nào nó cũng làm chục vụ dính dáng tới pp vn nên nó nản, block bớt thui :) => một con sâu làm sầu nồi canh mà, chỉ khổ những người làm ăn chân chính bị vạ lây :(
còn ít xu để dành ăn tết ko biết có rút đc ko chuẩn bị ăn mít nữa :(

bị limit ko gỡ theo kiểu này:

tài khoản của bạn bị limit vì có dính dáng đến việc khách hàng không nhận được sản phẩm theo thỏa thuận, từ ngày 25/12. từ 1 cái mail lạ hoắc. có mã case but no infomation
hỏi nó: xem lại dùm cái mail đó tui éo biết nó từ đâu ra chưa từng nhìn thấy nhá. còn có case thì vui lòng cho t cái info coi trống trơn thế này
trả lời: tài khoản vẫn bị limit vì lý do chưa refund cho khách hàng bla bla ... để refund vui lòng thực hiện các bước sau
hỏi: nhưng có biết khách hàng tốn bao xu đâu mà refund. ko thấy là éo có giao dịch nào à. vui lòng xem lại và cũng cho tui biết khách hàng là thằng *** nào chứ
đáp: tài khoản của bạn vẫn bị limit. lý do: ngày 27/12:có vấn đề về tài khoản chúng tôi đang xem xét
hỏi: thế cho tao cái lý do limit từ thằng *** nào với bao nhiêu tiền t còn tính đường chứ.
đáp: tài khoản của bạn bị limit trong vòng 180 ngày. chúng tôi sẽ gởi mail cho bạn khi có thể withdrawn
final question: fuc.k you

:binhsua37:mơi` with về bt mà mấy lão than quá làm sợ ghê :binhsua49:

bị limit ko gỡ theo kiểu này:

tài khoản của bạn bị limit vì có dính dáng đến việc khách hàng không nhận được sản phẩm theo thỏa thuận, từ ngày 25/12. từ 1 cái mail lạ hoắc. có mã case but no infomation
hỏi nó: xem lại dùm cái mail đó tui éo biết nó từ đâu ra chưa từng nhìn thấy nhá. còn có case thì vui lòng cho t cái info coi trống trơn thế này
trả lời: tài khoản vẫn bị limit vì lý do chưa refund cho khách hàng bla bla ... để refund vui lòng thực hiện các bước sau
hỏi: nhưng có biết khách hàng tốn bao xu đâu mà refund. ko thấy là éo có giao dịch nào à. vui lòng xem lại và cũng cho tui biết khách hàng là thằng *** nào chứ
đáp: tài khoản của bạn vẫn bị limit. lý do: ngày 27/12:có vấn đề về tài khoản chúng tôi đang xem xét
hỏi: thế cho tao cái lý do limit từ thằng *** nào với bao nhiêu tiền t còn tính đường chứ.
đáp: tài khoản của bạn bị limit trong vòng 180 ngày. chúng tôi sẽ gởi mail cho bạn khi có thể withdrawn
final question: fuc.k you
là sao bạn ơi, đọc chưa hiểu lắm :(

Lạy trời lạy phật lạy tám phương tứ hướng lạy ông địa ông vải anh PP đừng có điên lên vs acc của em, em có mỗi 1 acc thôi :binhsua21::binhsua21::binhsua21:

cái này tớ biết nè .
Do 1 số gd của cậu là gd tiền hỏi bẩn . bị người có quyền sở hữu tiền report bên paypal .
nó xem luồng tiền . và phân tích . ko nên cho ac cậu sống nửa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,353
171,403
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom