Ask Không hiện Quảng cáo trên Youtube

Vẫn có quảng cáo bình thường nhá :rolleyes: ai view cũng được hết, chủ yếu biết cách cho nó hiện lên ko thôi :p
hiện ntn vậy thím -_- của e 3 cái không hiện. ĐÃ thử mọi cách

Có nhiều khi nó check lại video xem có dính bản quyền hay không thôi.
Video nào bị nó nghi ngờ thì không hiện quảng cáo và sau khi nó check nếu ok thì hiện bình thường. Đừng nóng.

Em bật kiếm tiền rồi mà Quảng cáo ko hiện lên. có bác nào giúp dùm :(

Add url vào Adsense luôn rồi

Ai giúp dùm em.

Ko cần add url vào adsense bạn nhé, lỡ add rồi cũng ko sao
trường hợp của bạn là videos đang được youtube kiểm duyệt
nhanh thì 1 tuần sau có quảng cáo
chậm thì 1 tháng sau bị ăn thẻ đỏ bạn nhé

đề nghị cậu này xem lại topic lập từ ngày nào tháng nào năm nào zzz.

cái này mình biết lâu rồi nhá :D

spam kiếm post à :)

đề nghị bạn wing hướng dẫn anh em khắc phục để hiện quảng cáo với nhé , rất nhièu người bị như bạn nhưng chưa có cách giải quyết thỏa đáng , mình cũng hiên tại đang bị như bạn , mong bạn wing sớm hồi âm, thanks!

đề nghị bạn wing hướng dẫn anh em khắc phục để hiện quảng cáo với nhé , rất nhièu người bị như bạn nhưng chưa có cách giải quyết thỏa đáng , mình cũng hiên tại đang bị như bạn , mong bạn wing sớm hồi âm, thanks!
Cái này mà đề nghị gì bạn, năn nỉ ko biết người ta có giúp không nữa huống chi đề nghị +((

phù , cuối cùng cũng tìm được câu trả lời cho lỗi : trạng thái kiếm tiền đã bật bình thường , các video về trước quảng cáo bình thường , các video up gần nhất không có quảng cáo mặc dù trạng thái kiếm tiền đã bật .=>> kết luận : fake ip sang us mới có quảng cáo , ip việt nam hình như youtube nó không cho quảng cáo.

phù , cuối cùng cũng tìm được câu trả lời cho lỗi : trạng thái kiếm tiền đã bật bình thường , các video về trước quảng cáo bình thường , các video up gần nhất không có quảng cáo mặc dù trạng thái kiếm tiền đã bật .=>> kết luận : fake ip sang us mới có quảng cáo , ip việt nam hình như youtube nó không cho quảng cáo.

Ai đồn bậy thế. ip việt nam quảng cáo bình thường. tùy loại video nó ko cho quảng cáo lên thôi o_O ví dụ như xxx, chính trị, tôn giáo ..v...vv, video của mình 100% là ip vn o_O

Ai đồn bậy thế. ip việt nam quảng cáo bình thường. tùy loại video nó ko cho quảng cáo lên thôi o_O ví dụ như xxx, chính trị, tôn giáo ..v...vv, video của mình 100% là ip vn o_O

các lỗi như của bạn nói làm gì , gần như mọi người biết hết ,gần đây youtube đang thay đổi thuật toán ,mình có 40 video thì 36 video về trước có quảng cáo bình thường , 4 video về sau (up lên gần nhất) không thấy hiện quảng cáo mặc dù nội dung video không liên quan gì đến như xxx, chính trị, tôn giáo ..v...vv,đợi1 tháng trôi qua cũng không có quảng cáo , hôm qua fake ip sang nước ngoài mới thấy quảng cáo , fake ip việt nam lại không có quảng cáo.

qua đây mình muốn nói với mọi người hãy yên tâm kiếm tiền , lỗi không hiển thị được quảng cáo ở 1 số video nào đó là chuyện thường , các bạn không nên lo lắng gì .

của mình thì mấy video gần nhất lại có quảng cáo ở ip của VN, còn các video trở về trước chỉ xuất hiện quảng cáo ở nươc ngoài, vậy là sao hả các bác? mấy video e mới up lên thì lần nào mở cũng có qc, còn lại thì trơ ra.

mọi người cho mình hỏi với. Mình có tự làm video và kiếm bài nhạc k lời để chèn vào. Khi bật kiếm tiền nó báo nội dung bên thứ 3 trùng khớp, sau đó mình bấm vào nó và xác nhận thì nó báo đã xác nhận nội dung bên thứ 3 và cái $ sáng lên nhưng lại k thấy hiện quảng cáo. Mình còn 1 video nữa thì nó báo Không phải để kiếm tiền là sao nhỉ? Thanks mọi người :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back