Không đủ tuổi làm sao mua VISA?

kio

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em đang muốn làm 1 thẻ VISA để vừa giao dịch paypal (www.paypal.com) vừa rút tiền từ các máy atm trong nước. Nhưng em chưa đủ tuổi để làm thẻ VISA của ngân hàng vì em mới 17 tuổi. Em muốn bỏ vào bao nhiêu thì sài bấy nhiêu các bác tư vấn hộ em xem nên chọn thẻ nào.

Với nhu cầu của bạn thì dùng thẻ trả trước nhé

17 tuổi hình như k làm được visa hay tài khoản ngân hàng nào thì phải :S nhờ anh/chị làm giùm rồi xài ké tới khi đủ 18 tuổi cũng ổn mà

Nhờ ai đó làm giùm thôi, ko ráng năm nữa

Mua trust card đi bạn :) dùng ổn lắm :v

người nhà đấy kêu họ ra làm giùm có gì đâu

Nhờ anh chị hay ai đó trong gia đình làm cho bạn ah ?
17t không làm đc Visa đâu...nếu muốn làm ngay thì làm giả cái CMT đi @@
làm cái visa trustcard ấy, không cần chứng minh gì tất, lên site đăng ký là xong

Cho mình hỏi như thẻ tín dụng quốc tế Visa Credit card khi làm có cần yêu cầu chứng minh tài chính gì không nhỉ?

Cho mình hỏi như thẻ tín dụng quốc tế Visa Credit card khi làm có cần yêu cầu chứng minh tài chính gì không nhỉ?
Ko bạn. Làm như thẻ ATM bình thường thôi. Nhưng tính phí hàng tháng, mình dùng VCB 5k/tháng :)

Ko bạn. Làm như thẻ ATM bình thường thôi. Nhưng tính phí hàng tháng, mình dùng VCB 5k/tháng :)

Cám ơn bạn. Tại đọc trên site của Vcb thì nó ghi là cần giấy cm, etc,.. nên hơi rối.

Bạn sử dụng VISA của Sacombank đi; sản phẩm thẻ của TRUSTcard không cần cmnd. Bạn tham khảo nhe:http://trustcard.vn/

Bạn trả lời sai rồi, họ hỏi thẻ tín dụng cơ mà

exchange cho lành

bác giống em , 17t chưa cho làm visa , thôi mua cái visa của muabank 5.5$ ver cho lẹ

mình đc baokim tang kái the visa tra truoc chã biet lam gi

thì dùng để săn iPhone ;)

Last edited:
Thanks các bác. Nhưng hiện e đi học nên k có ng nhà ở gần. mà trustcard không cần cmnd hả Bác

Theo quy định chung của NHNN VN thẻ vô danh o cần CMND nhưng có hạn chế là chỉ nạp 1 lần tối đa 5m.
Tuy nhiên có thể nâng cấp thẻ vô danh thành định danh để sử dụng những dịch vụ cao cấp hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom