Không đăng nhập vào http://perfectmoney.is/ liệu có Biến chăng ?

Nếu anh có time rãnh thì giải thích được không anh?
Vì sao vẫn view, vẫn click nhưng ko có tiền? Việc post link như vậy thì khả năng bị GG phát hiện ra là cao không? Quan trọng là tại sao trong trường hợp đó lại không có tiền anh?

Bạn thử ngẫm xem. Bạn chia sẻ tới bạn bè thì được mấy người sẽ vào xem cho bạn.
Hoặc có thì họ vào rồi ra luôn, ko có giá trị.
Kể cả giả sử có 10.000 người vào xem video của bạn cũng chả ai click cho bạn 1 quảng cáo nào, hay 1 like nào.
Và nữa, video bạn mới up lên thì làm gì đã có quảng cáo cho người ta click....đồng nghĩa với việc kể cả có 10.000 views đó bạn cũng chả được đồng nào

Bạn sang box Youtube đọc mấy chục trang bên đó thì sẽ hiểu ra nhiều, topic này chém gió cho vui thôi

:oops:

nhân dịp PM đang đown ae cho hỏi gấu e cho chịch mà e thấy bối rối quá ko biết pải làm thế nào
Không nên, đợi PM trở lại rồi thì sẽ không còn bối rối nữa. GIờ bối rối phải rồi

pm die ta nên đánh đề số mấy gỡ lại nhĩ ?

Đang lập đàn cầu PM trở lại ở núi Tam Đảo - Vĩnh Phúc - Anh em nào rảnh thì lên với mình nhé!

"Cho dù ở bất kỳ hoàn cảnh nào, gặp bất kỳ khó khăn nào, e hãy cố giữ lòng mình được thanh thản, trong trẻo, nhẹ nhàng như làn nước, như có, như không, như vui, như buồn. Tất cả đều có ý nghĩa và tất cả cũng đều vô nghĩa. Giữ lại là có, trôi đi là không, chẳng cần vướng bận điều gì, Vô Ảnh Thường Giao Tâm Tựa Thủy".:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week