Không đăng nhập vào http://perfectmoney.is/ liệu có Biến chăng ?

Ơ mà để ý thím Lộc đóng BH 500$ rồi, chuyển qua làm ex hả thím ?:oops:

Ơ mà để ý thím Lộc đóng BH 500$ rồi, chuyển qua làm ex hả thím ?:oops:

đóng lâu lắm rầu :oops: biết thế nói admin đóng = bitcoin thì h phẻ cmn rầu :oops:

Dự topic này sẽ ko dưới 50 pages.
Mấy thánh thi nhau kiếm post

Sẵn các anh tập trung đnag đông vui, cho em hỏi phát. Hôm nay em mới đọc về kiếm tiền trên YTube. Cho em hỏi,
-Nếu mình lấy link Ytube gởi vào list danh sách bạn bè và nhờ họ viwe và click quảng cáo thì có đc ko nhỉ| Em hỏi ngu, mấy bác đừng trêu.

Sẵn các anh tập trung đnag đông vui, cho em hỏi phát. Hôm nay em mới đọc về kiếm tiền trên YTube. Cho em hỏi,
-Nếu mình lấy link Ytube gởi vào list danh sách bạn bè và nhờ họ viwe và click quảng cáo thì có đc ko nhỉ| Em hỏi ngu, mấy bác đừng trêu.

Được,
Nhưng bạn làm vậy thì 10 năm sau mới có tiền, tin hay ko thì tùy. Nên để SEO tự nhiên nó lên là tốt nhất, chả sợ quái gì report

Được nhé, sẵn nhờ các anh trong đây luôn đi . Các anh ấy sẽ view liên tục và click liên tục , up view có PM ấy

Được,
Nhưng bạn làm vậy thì 10 năm sau mới có tiền, tin hay ko thì tùy. Nên để SEO tự nhiên nó lên là tốt nhất, chả sợ quái gì report
Nếu anh có time rãnh thì giải thích được không anh?
Vì sao vẫn view, vẫn click nhưng ko có tiền? Việc post link như vậy thì khả năng bị GG phát hiện ra là cao không? Quan trọng là tại sao trong trường hợp đó lại không có tiền anh?

Làm YTB mà lấy view VN thì bao giờ thím mới đủ min pay, chọn view nước ngoài ế... :D

nhân dịp PM đang đown ae cho hỏi gấu e cho chịch mà e thấy bối rối quá ko biết pải làm thế nào

Đã bao giờ bị thế này quá 24h chưa nhỉ :oops:

nhân dịp PM đang đown ae cho hỏi gấu e cho chịch mà e thấy bối rối quá ko biết pải làm thế nào

Làm theo trái tim thằng "em" mách bảo đi thím. :D

em di xa quá e đi xa anh quá. có biết không nơi đây a vẫn đợi chờ 1 giấc mơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week