Không còn hứng thú khi gõ captcha ??

có bao nhiêu bán lấy tiền đánh bet đi,bà con ở đây cổ vũ hết á,động viên hết mình lun

Hoàn cảnh của mình cũng gần giống với thớt. Lúc trước làm seosprint cả 2 tuần mới tích góp dc 20$ (mình làm lúc đó là seosprint còn hot lắm, thời đó chỉ có tool của dinhbuu chứ chưa có tool fithung), xong rồi cũng nghĩ như chủ thớt là đem đi bet để kiếm thêm tí cháo (mình bet ở pob), lúc đầu cũng thắng nhìu lắm, nhưng thua 1 ván thì cả vốn lẫn lãi đều đi hết :( Rồi mình cũng lại định cày seosprint để kiếm tí vốn rồi bet tiếp (dự định là sẽ bet cẩn thận hơn :D ), nhưng khi làm dc 1-2 job seo thì bắt đầu cảm thấy chán nản ko mún làm nữa :| và mình đã bỏ seosprint cho tới bây giờ :(

Bỏ bet đi cậu, ngậm ngùi, đã từng thắng nó (sameordiff) cả 4 trăm LR, nhưng chỉ chưa đầy 30', nó nuốt lại cho mình âm luôn. hậm hực bấy giờ.

vậy à lời khuyên chân thành vào cakiem.com mà gỡ boom mình đi với site *** chết của thằng này vài trăm lr rồi giờ bỏ luôn trước tết gõ gạp bây giờ mún gõ lại nhưng ngại quá :((

nửa đô ta cũng ko đánh,vậy mà có người đánh tới vài trăm :binhsua53:

cạp > bét > cạp bét cạp bét cạp...cạp..cạp bét bét bét.......CRAZY ! :binhsua105: :dapdau: :ghe:

igrun.com

Trang bet j toàn tiếng Nga, vậy mà thớt chơi được.

cái này qua box chát đúng hơn
There are currently 56 users browsing this thread. (24 members and 32 guests)
chipnho,
1000dollars,
asianyipvn,
AugusLuc,
banh_xeo,
ctrung111,
cuongninhthuannhatrang,
Daisy,
danhcong91,
g4viet,
hailongk44,
Hizo,
myhuyen,
NjGhtMaRe,
pokervn2012,
sakura_angel,
semus9x,
thongcr,
tienvu,
trungcoi,
xuanduc987,
YeahIWin,
yoyocodon,
YuGiSan
hot nhỉ

bet chi ca cho vui thoi mn ăn thì hơi khó - làm 40$ thì bet tầm 1$ để vào những trận có đội mà mình thích để kích thích mình xem mà ko bùn ngủ thôi chứ bet như thế ko chán cũng uổng
khuyên thớt bet để vui chứ ko để làm nghề chính để sống gòi lại nãn capt trong khi capt chẳng liên quan đến bet gì cả :binhsua14:

nghe nói đánh bet xây được nhà lầu đó thớt :binhsua146:,ăn ko nói chi ,chứ rồi thua xong tiện có cái lầu nhảy lun :binhsua113:

Chẳng bù cho mình :)) chả có tý máu cơ bạc hay bet j`. Kể cả ở ngoài bạn bè rủ đánh bài bạc mà lúc nào cũng chả có hứng thú j` với nó cả :-<

làm được nhiêu thì hưởng bấy nhiêu, ham hố chi để h thành ra thế này

mà chủ thớt muốn chơi kiểu may rủi thì chuyển sang HYIP ý :D mình thấy nó cũng có tính may rủi nhiều :))

ai có acc GOGETSOME cho xin ít cái đánh nào

nghe nói đánh bet xây được nhà lầu đó thớt :binhsua146:,ăn ko nói chi ,chứ rồi thua xong tiện có cái lầu nhảy lun :binhsua113:
bé hú cũng tập bet đi để được trải nghiệm cảm giác

ko còn hứng thú gõ cáp cáp thì kiếm cái khác mà làm, nên nhớ chẳng cái gì đơn giản hơn cáp cáp cả

Cạp hoài sao bù dc số tiền đả mất ? đề nghị bet tiếp mới có cơ hội lấy lại

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week