Không còn hứng thú khi gõ captcha ??

semus9x

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Chào mọi người ! Mình gõ captcha với dự án gogetsome được 4 tuần rồi, mỗi ngày gõ được 5$. Nhưng tiền gõ xong thì mình lại đem đi bet hết sạch(igrun.com) rồi thua hết(vì do máu quá :binhsua01:). Ý định chơi trang này là mình muốn kiếm thêm mỗi ngày 5$ nhờ bet kết hợp với gõ captcha ngày 5$ cũng được 10$/ngày. Nhưng do lúc đầu thấy thắng nhiều nên máu chơi toàn 5-10$/phát nên thành ra thua sạch. Quay lại gõ captcha thì cảm giác ức chế thần kinh nổi lên :binhsua09:, cảm giác chán gõ captcha nổi lên. Mình lập topic này mong các bạn cho mình một lời động viên để có động lực gõ tiếp:binhsua08:. Xin cảm ơn !

ngày nhiêu h mà được 5$ vậy b :binhsua02:

=)) thiệt là buồn cười, nếu bạn không bỏ BET thì đừng nói là cap mà tất cả mọi việc bạn đều thấy chán khi bạn bet thua cả, mà kiểu máu như bạn sẽ còn bet thua dài và thua mãi

Lời khuyên là: bỏ bet (từ 1 người đã mất khá nhiều từ bet)

Bạn cứ nghĩ viễn cảnh sau khi bạn ngừng gõ captcha thì bạn phải đi bốc ***, oh yeahhhhh thế là bạn lại có động lực gõ tiếp.
Đôi lời thật thà có gì quá lời mong lượng thứ

=.='' 1 ngày hok biết lê lết nỗi 1$ hok nữa chứ nói j 5$ :)) vậy mà vẫn làm :p ... 5$/ ngày của bạn chắc bạn mình mần 1 tuần rùi :))

Bó tay, tưởng làm sao thì còn 'động viên' chứ chơi BET thì được coi là có "máu cờ bạc", có rút hết máu ra, truyền máu khác vô cũng tánh nào tật đó :D

Bạn cứ nghĩ viễn cảnh sau khi bạn ngừng gõ captcha thì bạn phải đi bốc ***, oh yeahhhhh thế là bạn lại có động lực gõ tiếp.
Đôi lời thật thà có gì quá lời mong lượng thứ
=)) =)) =))...quá là thật..
bác nên nghĩ 1 thời gian sau lại có hứng ngay í mà...:binhsua06:

Chủ thớt đang ở tâm trạng ngồi k làm gì bet dc 10$ và bỗng dưng phải nhặt từng cent cho mỗi lần gõ cạp -> tâm lý nản là chắc chắn rồi, từ từ sẽ lấy lại dc tinh thần cạp thôi :m131:

chơi thua thì chịu ức chế mẹ gì

gõ gõ nữa gõ mãi ~~ còn mún sống với bet thì fải tập tính tự chủ, kiên nhẫn và đừng bh` để lòng tham nổi lên =))

Đấy ko phải cảm giác chán khi gõ captcha đâu :m146: :m146: :m146:
Mà là cảm giác Bet thua nó lan sang đấy :m131: Bet chỉ vui vẻ thôi chứ ko ăn đc nó đâu.Mình cũng có máu thi thoảng làm vài quả lô xiên ... trận nào hay cũng theo 1 tý xem cho có hứng ...Chứ ko ham lắm.
Cách tốt nhất là LR veri Gmail rồi Gmail bảo mật 2 bước => Lúc muốn vào LR ngại lắm :m131:
Còn tiền Bet thì nạp vào xong đánh => thắng rút 1 ít ra còn lại để đánh chứ đừng để tất ... ngứa tay là oánh hết đấy.Với lại thích trận nào thì đánh thôi.Còn ko có rút hết ra cho đỡ ngứa tay :m131:

Đấy ko phải cảm giác chán khi gõ captcha đâu :m146: :m146: :m146:
Mà là cảm giác Bet thua nó lan sang đấy :m131: Bet chỉ vui vẻ thôi chứ ko ăn đc nó đâu.Mình cũng có máu thi thoảng làm vài quả lô xiên ... trận nào hay cũng theo 1 tý xem cho có hứng ...Chứ ko ham lắm.
Cách tốt nhất là LR veri Gmail rồi Gmail bảo mật 2 bước => Lúc muốn vào LR ngại lắm :m131:
Còn tiền Bet thì nạp vào xong đánh => thắng rút 1 ít ra còn lại để đánh chứ đừng để tất ... ngứa tay là oánh hết đấy.Với lại thích trận nào thì đánh thôi.Còn ko có rút hết ra cho đỡ ngứa tay :m131:
tương lai của ông đấy bet tiếp đê :binhsua08:

cơ mà dạo này nhiều topic than về nghề catp này nhỉ :)

góp ý là nên bán máy tính laptop về quê cày ruộng hoặc phụ hồ nếu ko muốn mất thêm. chấm hết :)

dạo này cạp cạp hót gê ta..bàn suốt ngày.....:binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back