Không cần " đang thất tình ",nghe rồi cũng khóc.

nghe thằng nhóc mông cổ hát hay hơn.. ^^!

Mấy cái thằng Việt Nam toàn ăn theo không ak ! Đéo bao giờ mới lớn được ! Cái bài này là bài Hát Mông Cổ của thăng Udam nó hát trong China Idol và đoạt giải .. Giờ thì đủ các thể loại ăn theo từ ca sĩ già ca sĩ trẻ rồi giờ là ca sĩ nhí nữa ! Bài hát thi không nói - rất cảm động nhưng mấy cái bọn thể hiện thì ăn theo nên ghét :binhsua122:

Mấy cái thằng Việt Nam toàn ăn theo không ak ! *** bao giờ mới lớn được ! Cái bài này là bài Hát Mông Cổ của thăng Udam nó hát trong China Idol và đoạt giải .. Giờ thì đủ các thể loại ăn theo từ ca sĩ già ca sĩ trẻ rồi giờ là ca sĩ nhí nữa ! Bài hát thi không nói - rất cảm động nhưng mấy cái bọn thể hiện thì ăn theo nên ghét :binhsua122:
Mềnh tưởng post xong cả lũ ngồi khóc chứ ai dè bị ném đá...:binhsua85:

Thế chính tỏ cậu không có cảm thụ âm nhạc !:binhsua122:

hát không có cảm xúc gì cả .vì giọng hát không đủ để tạo nên cảm xúc

Cảm động chổ nào. Chổ thằng bé vừa hát vừa khóc đó à ? cái gì trước ống kính đều giả tạo hết

lần đầu tiên là xem thằng nhóc mông cổ hát thì đúng là thấy xúc động thật . Đến khi nghe thằng nhóc này thấy giả giả thế nào ấy.

mình nói thật cậu bé này hát là hát thôi, ko có cảm xúc thật như cậu bé uudam nên nghe chả có gì là xúc động cả
khóc chỉ là diễn xuất do người khác chỉ đạo thôi, nghe thêm chán và có cảm giác giả tạo
mình đã từng khóc khi nghe cậu bé uudam hát, tuy không hiểu gì cả :(

từ phim vn (miền Nam) cho đến show thực tế việt , giả tạo nổi da gà 90%
ko biết 30 năm nữa có chân thật = phim tàu hoặc hàn ko , chưa dám bàn đến phim mỹ

từ phim vn (miền Nam) cho đến show thực tế việt , giả tạo nổi da gà 90%
ko biết 30 năm nữa có chân thật = phim tàu hoặc hàn ko , chưa dám bàn đến phim mỹ

sao lại đóng ngoặc ( miền nam ) là sao thế :m075:

mình nói thật cậu bé này hát là hát thôi, ko có cảm xúc thật như cậu bé uudam nên nghe chả có gì là xúc động cả
khóc chỉ là diễn xuất do người khác chỉ đạo thôi, nghe thêm chán và có cảm giác giả tạo
mình đã từng khóc khi nghe cậu bé uudam hát, tuy không hiểu gì cả :(
Đảm bảo 100% là cho dù thằng mông cổ đó hát hay gấp trăm lần đi nữa . Mà cái tên bài hát ghi là : Happy new yeah bạn sẽ khóc đâu :)) . Đơn giản cảm súc của bạn cũng chỉ là giả tạo thôi . Vì bạn ko hiểu nó hát cái thì sao mà cảm động dc cảm động về cái gì . nó chết mẹ hay là chết người yêu bạn biết ko ? Tại vì bạn chỉ nhìn cái tên bài hát mà cảm động thôi

pó tay chủ topic muốn hướng đễn giá trị nhân đạo trong bài hát mà mấy bạn ném đá dữ quá :binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,462
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week