Khong add credit card duoc

gaquechan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi: sao lúc mình add credit card của ACB de verify thì nó cứ báo là billing address của mình bị sai. mà chả biết sai gì nữa (nó tự động lấy địa chỉ nhà trong profile rồi mà còn báo invalid, chả hiểu nổi).

Ai có bị giống mình không, chia sẻ kinh nghiệm với.

Thanks cả nhà.

Mình cũng làm cái thẻ ACB credit card loại thẻ màu xanh nước biển (ViSA) khi add thì nó bảo card bị từ chối từ nhà phát hành . Vậy là sao

bởi vì ngân hàng ACB từ chối không chấp nhận liên kết với ngân hàng của AP
chính xác hơn tài khoản(VISA) của bạn không có tính năng giao dịch quốc tế 2 chiều - ngân hàng ACB chỉ cho phép gứi tiền từ nước ngoài vào tài khoản thôi
phải đăng ký giao dịch quốc tế và mởi thẻ khác dĩ nhiên là tiền trong tài khoản cũng không nhỏ

nếu báo billing address, thì bạn vào kiểm tra lại địa chỉ đăng ký nha, nhớ là đị chỉ không được có dấu / nha, hôm bữa mình cũng bị 1 lần, sau đó bỏ dấu / và vẻify lại thì ok

chính xác hơn tài khoản(VISA) của bạn không có tính năng giao dịch quốc tế 2 chiều - ngân hàng ACB chỉ cho phép gứi tiền từ nước ngoài vào tài khoản thôi
phải đăng ký giao dịch quốc tế và mởi thẻ khác dĩ nhiên là tiền trong tài khoản cũng không nhỏ

mình Xài visa debit ACB xanh biển veri rất ok :)

tớ mở mà có sau đâu
AP hay PP gì add đc tất

nếu bạn chỉ muốn rút tiền thì dùng visa prepaid của ACB (ko bắt buộc đóng phí hàng năm), còn nếu muốn chuyển khoản online thì làm debit

Khi ra làm thẻ VISA acb nhớ mới với mấy con tiếp viên là em làm thẻ VISA về để add PP để tụi nó làm cho đúng loại vì VISA ACB có 2 loại và loại chỉ giao dịch nội địa thì ko add dc PP !!!

Cứ kiu mấy e dễ xương ấy làm cho cái visa thanh toán quốc tế , về sau này muốn gd mua hàng ở nước ngoài cũng ok :D

---------- Post added at 11:00 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Mà sao đợt mình làm nó làm cho 2 cái thanh toán quốc tế và nội địa lun ( cái thẻ ATM màu tím cà ) :) trong khi chỉ kiu nó đăng kí debit thanh toán quốc tế thui :))

Chuẩn nhất là câu của bác này, thanks tumavotinh, kiếm khắp nơi mới gặp
nếu báo billing address, thì bạn vào kiểm tra lại địa chỉ đăng ký nha, nhớ là đị chỉ không được có dấu / nha, hôm bữa mình cũng bị 1 lần, sau đó bỏ dấu / và vẻify lại thì ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week