Request Không add Bank Account vào Moneybooker được ???

ThienBang888

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Các Pro giúp mình với:

Mình dùng thẻ Visa của ACB up tiền lên MB cũng đc khá lâu rồi. Thẻ này (gọi là A) đã verified. Và Bank Accounts gắn với thẻ A cũng đã verified. Mình mới bị mất thẻ A và ra ngân hàng xin làm lại thì họ nói là không làm lại đc mà phải làm thẻ mới. Vì vậy mà mình đã làm thẻ Visa B. Sau đó mình lên MB add thẻ B vào LIST OF DEBIT/CREDIT CARD va đã verified. Và mình cũng disable thẻ A luôn. chuyển Primary sang thẻ B. Nhưng khi mình Add Bank Accounts của thẻ B vào thì lại không được. Giao dịch bị ngân hàng từ chối vì Ngân hàng phát hiện có Gaming- Purpose. Mà trước đó mình add thẻ B thì đã click vào Non-Gaming Purpose rồi ???

nạp vào poker ak :D

bet365 thì cũng vậy cả mà? mà nạp vào MB là Non-Gaming Purpose thì $ đó nạp vào poker ok nhỉ

bank account đã add vào acc mb nào thì ko add vào dc acc khác nữa. chỉ có support lên thằng mb nói nó giải quyết cho.

hay ACB cũng nối tiếp ko cho add vào game nữa nhỉ

Thường thì phải chuyển tiền qua lại giữa 2 acc MB. Sau đó tiền đó mới deposit vào POker hay Betting đc

e k0 hiểu? ai cũng vậy cả hả bạn

e k0 hiểu? ai cũng vậy cả hả bạn

Poker thì mình không rành còn Bet 365 mà bạn deposit trực tiếp từ MB gắn với tài khoản ngân hàng ACB chẳng hạn. Thì giao dịch đó sẽ bị từ chối do ACB phát hiện bạn upload tiền lên cho mục đích Gaming. Cho dù trước đó bạn có đăng kí Non-Gaming đi nữa. Nhưng nếu tiền đó chuyển qua một MB thứ hai ( gọi là MB trung gian) thì có thể deposit được. Việc rút tiền cũng thực hiện như vậy.

Poker thì mình không rành còn Bet 365 mà bạn deposit trực tiếp từ MB gắn với tài khoản ngân hàng ACB chẳng hạn. Thì giao dịch đó sẽ bị từ chối do ACB phát hiện bạn upload tiền lên cho mục đích Gaming. Cho dù trước đó bạn có đăng kí Non-Gaming đi nữa. Nhưng nếu tiền đó chuyển qua một MB thứ hai ( gọi là MB trung gian) thì có thể deposit được. Việc rút tiền cũng thực hiện như vậy.
Làm thế nhiều lần thì xác định 2 acc của bạn đều ra đi hết :) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom