Warning Khởi Kiện - Ngô Văn Sáng (vansangpc) - SCAM 300$

Status
Not open for further replies.
mình không biết dùng từ gì để nói về những cái suy nghĩ của bạn. Nói chung là mình thấy cái từ trẻ trâu ảo tưởng cũng ko đủ (n còn tỏ ra nh đó )... Làm như hiểu luật lắm..... =)).
Căng cái tai ra t nói cho mày nghe
Ngay khi tòa chấp nhận đơn tố cáo của người bị hại, Công an sẽ đến nhà thằng scam làm việc mà thường thì thứ 6 tuần sau sẽ mời nó lên tòa....
Khi đó thằng scamer sẽ được yêu cầu không được rời khỏi địa phương trong thời hạn tòa xét xử trừ khi có lý do chính đáng và phải được sự cho phép của cơ quan có thầm quyền, bố chết thì cũng lên đấy mà xin xác nhận nhé....
Còn nói đến 7 tháng như sky này nói thì mình xin thưa là đấy là hình sự, có tính chất nghiêm trọng, Bị cáo sẽ bị bắt và tạm giam ngay lập tức, 7 tháng xử xong thì nếu phải đi tù 1 năm thì nó chỉ phải ngồi thêm 5 tháng nữa... Có nghĩa là sau khi khởi tố là bị bắt và đc tính ngày giam giữ luốn nhé, Còn kết quả chính thức sẽ công bố sau khi tòa xử xong, ( thường từ 2-6 tháng ). Còn trong 7 tháng như sky nói là xử đó cái thằng đấy nó đã ngồi tù cmnr, lúc khỏi tố đã vào tù cmnr hiểu ko, được bảo lãnh tại ngoại hay không còn tùy thuộc vào tính chất và tiểu sử có trong sạch của bị cáo. Hiểu chưa.... Căng cái mắt ra mà đọc từng từ từng chữ vào.....

mình không biết dùng từ gì để nói về những cái suy nghĩ của bạn. Nói chung là mình thấy cái từ trẻ trâu ảo tưởng cũng ko đủ (n còn tỏ ra nh đó )... Làm như hiểu luật lắm..... =)).
Căng cái tai ra t nói cho mày nghe
Ngay khi tòa chấp nhận đơn tố cáo của người bị hại, Công an sẽ đến nhà thằng scam làm việc mà thường thì thứ 6 tuần sau sẽ mời nó lên tòa....
Khi đó thằng scamer sẽ được yêu cầu không được rời khỏi địa phương trong thời hạn tòa xét xử trừ khi có lý do chính đáng và phải được sự cho phép của cơ quan có thầm quyền, bố chết thì cũng lên đấy mà xin xác nhận nhé....
Còn nói đến 7 tháng như sky này nói thì mình xin thưa là đấy là hình sự, có tính chất nghiêm trọng, Bị cáo sẽ bị bắt và tạm giam ngay lập tức, 7 tháng xử xong thì nếu phải đi tù 1 năm thì nó chỉ phải ngồi thêm 5 tháng nữa... Có nghĩa là sau khi khởi tố là bị bắt và đc tính ngày giam giữ luốn nhé, Còn kết quả chính thức sẽ công bố sau khi tòa xử xong, ( thường từ 2-6 tháng ). Còn trong 7 tháng như sky nói là xử đó cái thằng đấy nó đã ngồi tù cmnr, lúc khỏi tố đã vào tù cmnr hiểu ko, được bảo lãnh tại ngoại hay không còn tùy thuộc vào tính chất và tiểu sử có trong sạch của bị cáo. Hiểu chưa.... Căng cái mắt ra mà đọc từng từ từng chữ vào.....
:)) kaka.... k hơi đâu mà nói với em..... càng nói ra các em càng biết thêm thôi,,, a k muốn điều đó.... nên a sẽ k nói gì thêm... hihi...
giờ a ngồi hóng thôi

:)) kaka.... k hơi đâu mà nói với em..... càng nói ra các em càng biết thêm thôi,,, a k muốn điều đó.... nên a sẽ k nói gì thêm... hihi...
giờ a ngồi hóng thôi
xin lỗi đời chứ sky bao nhiêu tuổi rồi mà xưng hô hổ báo thế, đã đến 30 tuổi chưa....
Nghe giọng văn của sky mình nghĩ chỉ tầm tuổi 18 19 mới suy nghĩ và phát ngôn như vậy thôi

giờ a ngồi hóng thôi
A nói hay quá đi đọc cm của a e đoán chắc cũng lọt vài vụ rồi nhỉ

ngồi hóng thì quote bài người ta làm gì, hóng thì cứ ngồi 1 xó mà xem, quote nhưng lại kêu hóng, sky vãi shit.
Còn không hiểu hình sự dân sự là ntn mà nguy hiểm. 100% trẻ trâu, gặp ai cũng xưng anh thì hiểu cái mức ảo tưởng rồi :D :D :D =))

Last edited:
Nick mới vào cmt liệu có bị coi như là clone vansangpc không nữa hem, lại có chiêu trò mới cho các anh bán cam, các bác chơi site auto nên cẩn thận chiêu thức này có thể lập lại. Và lần sau thì không ai kiện được nữa đâu nhé, thuận mua vừa bán mà người ta chuyển tiền trước mình giao hàng sau không thể nói người ta scam được.

Chào @vansangpc @kiemcom. Clone liên tục thế

ngồi hóng thì quote bài người ta làm gì, hóng thì cứ ngồi 1 xó mà xem, quote nhưng lại kêu hóng, sky vãi shit.
Còn không hiểu hình sự dân sự là ntn mà nguy hiểm. 100% trẻ trâu, gặp ai cũng xưng anh thì hiểu cái mức ảo tưởng rồi :D :D :D =))
em nói thằng scammer đang bị kiện là án dân sự hả @minhthu22 ? :D:D hóng câu trả lời mở mang tầm mắt

Đúng là tối qua bạn ấy có gọi cho mình xin hạn đến 16/1. Và mình đã đồng ý vì ai cũng có gia đình, công việc, và họ cũng ko muốn đánh đổi nhiều như vậy chỉ vì 300$. Nhưng với mình nói là làm, và làm thì phải có kết quả. Sau ngày 16/1 mình sẽ trả lời các bạn là TOPIC này sẽ ntn,:)
Rất cảm ơn các bạn!

16 rồi bác ơiiiii có tin vui nào báo cho ae hay k ?

làm ăn xây dựng uy tín người ta chuyển tiền trk k ckeck kĩ rồi send nhầm còn lập toppic scam. nếu như đã xây dựng uy tín làm ăn cũng phải để ý.đây là tự mình làm tự mình chịu. có phải người ta k chuyển tiền đâu. người ta có chuyển tiền nhưng ô ckeck k kĩ rồi chuyển xong rồi đòi. thử hỏi sau này ai dám giao dịch nữa ( câu nói khách quan )
Tôi cũng chỉ là thằng vô danh tiêu tốt vào đây cmt thôi. còn cảm thấy đọc cmt thấy chướng tai gai mắt thì cứ coi như tôi chưa cmt.

OK đồng ý nhầm lẫn gửi tiền nhầm nnưng đã là nhầm thì phải trả lại cho khổ chứ ???

Cậu nói tay nhanh hơn não rồi. Đọc comment của cậu tôi cảm giác cậu nên học lại lớp tiểu học về tính tự giác và tư cách của 1 con người biết nghĩ biết nhục chứ ko như con vật đi = 4 chân OKE ?

khi anh nói ra tòa, nghĩa là tòa xử vụ án này, có tuyên án.....
anh chưa thấy tòa nào mà sau 5ngày là kết luận đc con người ở tù bao lâu.... =))
em làm anh phọt cả cơm :D:D
thằng ngu này thấy la liếm ở đâu cũng cá cá, người ta bảo ra trung gian thì rụt cmn ... vào, ngu người

hễ có topic hot hot là có vài ông vào chửi nhau :). lâu dần vào topic hot chỉ để ngồi hóng xem chửi nhau chơi :)

lại comment 1 cái hóng hớt

vào bàn lùi cái :v lại chìm cmn nghỉm thôi

làm ăn xây dựng uy tín người ta chuyển tiền trk k ckeck kĩ rồi send nhầm còn lập toppic scam. nếu như đã xây dựng uy tín làm ăn cũng phải để ý.đây là tự mình làm tự mình chịu. có phải người ta k chuyển tiền đâu. người ta có chuyển tiền nhưng ô ckeck k kĩ rồi chuyển xong rồi đòi. thử hỏi sau này ai dám giao dịch nữa ( câu nói khách quan )
Tôi cũng chỉ là thằng vô danh tiêu tốt vào đây cmt thôi. còn cảm thấy đọc cmt thấy chướng tai gai mắt thì cứ coi như tôi chưa cmt.

Kinh doanh MMO hay Ngoài Thực tế ko ai tỉnh táo chuẩn 100% cả, " Vô danh tiểu tốt " thì nghĩ trước rồi hẵng vào cmt topic người ta.
1 Ngày cả trăm GD, Bày trò để lừa người # dính 1 GD ntn tuy có " Giỏi " nhưng thất đức chứ chả hay ho...
Hay đặt m vào hoàn cảnh khi ra đời làm ăn cũng bị vậy Lúc đó sẽ làm j???

hong tiếp nào
số lượng ít nhiều chả quan trọng mấy, quan trọng hơn đó là phải quen biết và có quan hệ.
mình có biết 1 trường hợp vì phê men nổi hứng đi cướp. Chặn đầu xe lại cướp đc đâu 50k. Gặp đúng thằng có quan hệ, xong nó gán cho cái tội dùng dao để cướp.
thế là ăn án tù 12 năm vì 50k

em nói thằng scammer đang bị kiện là án dân sự hả @minhthu22 ? :D:D hóng câu trả lời mở mang tầm mắt
Chú không rảnh để tranh luận với loại nguy hiểm như tụi sky bọn cháu đâu. Chú định giải thích cho cháu hiểu nhưng mà hình như cháu éo hiểu đc. Haiz.z.z.. Nên đừng quote với tag tên chú vào cháu nha, cháu còn xanh và non lắm, chú bảo đừng quote rồi mà cháu biết đọc mà không hiểu ak. Đừng nguy hiểm không người ta chửi cho kìa.
Cháu bị người ta chửi cho rồi kìa, thôi về sờ ty mẹ đi,
Chuyện người lớn chưa đến lượt sky như cháu chõ miệng vô đâu....

ko liên quan cơ mà bác minh thư cho e hỏi cái sky là j ạ , e không hiểu :(:(:(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week