Khoe đàn cờ hó sau 1 năm vất vả - Kiếm 40 củ ngọt :v

Thế nhìn nó mới đẹp mới bán đc chó con :cool:
Con chó bố mỗi ngày:
Mỗi ngày 1 cân thịt bò vụn (120k)
2 cân cổ gà 30k
2 bát sữa + 3 lát phô mai: 30k
canxi + khoáng chất, rau, gạo, tiền gas nấu cho nó: 20k
Tổng mỗi ngày tốn với nó: 200k :D

Rao bán chó con lên mạng chúng nó đặt gạch điên đảo @@
nuôi chó bố 1 tháng = tiền bán 1 con chó con, có lời ko thím @_@

nuôi chó bố 1 tháng = tiền bán 1 con chó con, có lời ko thím @_@
TEST TUT thôi mà :v. Mục đích chính là nuôi con chó bố thành chó cảnh vệ nên mới nuôi thế, chứ làm kinh tế thì phải kẹp 2~3 con chó cái vào, thậm chí chúng nó còn ko nuôi chó đực để tiết kiệm tiền nuôi chó đực, chúng nó đi lấy giống bên ngoài giá từ (3~10 củ /1 phát) tuỳ con chó bố xấu hay đẹp.

Thế nhìn nó mới đẹp mới bán đc chó con :cool:
Con chó bố mỗi ngày:
Mỗi ngày 1 cân thịt bò vụn (120k)
2 cân cổ gà 30k
2 bát sữa + 3 lát phô mai: 30k
canxi + khoáng chất, rau, gạo, tiền gas nấu cho nó: 20k
Tổng mỗi ngày tốn với nó: 200k :D

Rao bán chó con lên mạng chúng nó đặt gạch điên đảo @@
bro biết đâu ở hà nội bán bulldog anh k?

thuê người ta đào tạo giúp à?
Đúng rồi b, mình cũng luyện đc mà ko chuẩn bằng tụi bên đó, bên CA cũng toàn gửi chó qua đó luyện nên thấy khá yên tâm khi gửi ở đó.

bro biết đâu ở hà nội bán bulldog anh k?
Bạn cần loại nào? F mấy ấy? :v, mình hỏi mấy đứa trong CLB nuôi cờ hó HN xem sao.

Thôi chào ae MMO nhé, tôi về quê nuôi chó đây . Hẹn gặp lại AE khi bán chó

Đúng rồi b, mình cũng luyện đc mà ko chuẩn bằng tụi bên đó, bên CA cũng toàn gửi chó qua đó luyện nên thấy khá yên tâm khi gửi ở đó.

Bạn cần loại nào? F mấy ấy? :v, mình hỏi mấy đứa trong CLB nuôi cờ hó HN xem sao.
bulldog anh, giống đực, cứ thuần chủng là đc, loại có giấy tờ thì càng tốt

bulldog anh, giống đực, cứ thuần chủng là đc, loại có giấy tờ thì càng tốt
Có giấy tờ là giấy tờ nhập ở bễn về à? Thế bao tiền chó đủ, thật ra thì chỉ cần tìm con chó bố chó mẹ đẹp tới tận nơi xem là chuẩn, chip chúng nó còn làm giả đc thì giấy tờ là cái gì, lại bị đẩy giá ảo, để hỏi xem có sẽ bảo cho mà tới mua, cơ mà loại này dớt rãi nhiều, phổi yếu nên nuôi cũng cẩn thận đấy ^^.

Đang tính nuôi 1 con bully như này

để trông trẻ là còn này

:)))))))

TEST TUT thôi mà :v. Mục đích chính là nuôi con chó bố thành chó cảnh vệ nên mới nuôi thế, chứ làm kinh tế thì phải kẹp 2~3 con chó cái vào, thậm chí chúng nó còn ko nuôi chó đực để tiết kiệm tiền nuôi chó đực, chúng nó đi lấy giống bên ngoài giá từ (3~10 củ /1 phát) tuỳ con chó bố xấu hay đẹp.

Vãi 3-10 củ / shot :D:D:D

Có giấy tờ là giấy tờ nhập ở bễn về à? Thế bao tiền chó đủ, thật ra thì chỉ cần tìm con chó bố chó mẹ đẹp tới tận nơi xem là chuẩn, chip chúng nó còn làm giả đc thì giấy tờ là cái gì, lại bị đẩy giá ảo, để hỏi xem có sẽ bảo cho mà tới mua, cơ mà loại này dớt rãi nhiều, phổi yếu nên nuôi cũng cẩn thận đấy ^^.
ok. vậy bro hỏi giúp mình nhé! thanks trước

quá tuyệt vời, thích mô hình của chú

Vãi 3-10 củ / shot :D:D:D
Bình thường thì 3 củ /1 shot, nếu bao đậu thì 5 củ.
Nếu con chó nào đẹp có tí danh tiêng thì 10 củ đấy :v.
Danh tiếng thì dễ thôi, tới hội thi chó đẹp mang đi, ném 10 ~20 củ vào mặt ban tổ chức mua giải 1 ~3 thế là có dạnh tiếng về làm tiền.

ok. vậy bro hỏi giúp mình nhé! thanks trước
0987867642 gặp em LAN phụ trách phân phối cờ hó con bên trung tâm huấn luyện cờ hó nghiệp vụ ở Châu Quỳ. Loại này hiếm vì ít người chơi, chắc ko sẵn đâu nhưng có thể đặt, giá tự hỏi tự làm giá, mình chỉ hỏi hộ thôi, có gì qua gặp trực tiếp mà làm việc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom