Help Khóa học kiếm tiền từ Youtube

đọc mấy comment buồn cười vãi :)). cái này dạy làm ăn chân chính chứ có phải cheat GA đâu mà tut với nát tut :D

:D vãi chưởng chân chính Cướp bản quền

Kênh của bạn có 2 video thôi mà 1 tháng cũng kiếm đc 1000$ hả bạn?:eek: Với lại mình vào facebook mà có thấy proof gì đâu có gì bạn up lên đây cho mọi người dễ tham khảo chứ bỏ 8tr ra mà mù tịt như zầy thì ai dám bỏ.
Mình đã cho kênh của mình đâu mà bạn biết có 2 video? Với lại với 2 video thì 1k$/tháng cũng được chứ sao, SEO đúng từ khóa CPC cao thì thu nhập cao thôi.
Up tạm cái tờ tiền, còn proof từ Google tớ sẽ chụp và upload ngay. Bạn để ý trên màn hình là FB của bạn cùng làm với mình đó.

:D vãi chưởng chân chính Cướp bản quền
Mình nghĩ bạn đang cố ý gây war nhé, mình chỉ nói mình có khả năng reup video bản quyền, chứ không có nói dạy reup và cướp bản quyền của các channel lớn khác.

Mình đã cho kênh của mình đâu mà bạn biết có 2 video? Với lại với 2 video thì 1k$/tháng cũng được chứ sao, SEO đúng từ khóa CPC cao thì thu nhập cao thôi.
Up tạm cái tờ tiền, còn proof từ Google tớ sẽ chụp và upload ngay. Bạn để ý trên màn hình là FB của bạn cùng làm với mình đó.
Bạn có đi làm không.?:D

Chờ proof của bạn.:)

em mà biết seo thì khỏi cần đi học cái gì cả :D

Nhiều người biết SEO nhưng lại ko có hướng đi đúng về phía đất nước USA hehee trớ trêu nó lại là như thế . Thấy bạn này mở khoá học mình cũng định ăn hôi tí thôi :-s

Kiếm tiền đi học lại thôi.:D

Proof hầu các thánh. Các thánh ko chơi Adsense mà chém như đúng rồi á. Mình dạy chơi chân chính, chứ có cheat choác gì đâu mà bảo sợ nát tút này nọ :)
Còn ai bảo sao tên họ không khớp, hay bảo mình photoshop gì đó thì có thể Teamviewer mà xem bảng thu nhập trực tiếp nhé.

Nhiều người biết SEO nhưng lại ko có hướng đi đúng về phía đất nước USA hehee trớ trêu nó lại là như thế . Thấy bạn này mở khoá học mình cũng định ăn hôi tí thôi :-s
hướng đi thì có rồi , đang tập tành seo đây :D

SEO tốt thì đã tự đào ra vàng rồi:D

20 triệu cho 1 người duy nhất về affiliate kiếm tiền . Với điều kiện duy nhất biết SEO . Ai dám học ko ??? Cầm tay chỉ việc , chỉ cho mỏ vàng .

Còn cái pp vợ nữa nhưng thôi cho cái này lên thôi .

Tất tần tần luôn . hehe . Hà Nội nhé :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom