Khó khăn trong việc đăng kí Webmoney Classic

Mình bị lỗi đó khi add mã số gửi vào email, Ai biết bị gì thì giúp mình khắc phục với

Chết rồi, ngay cái đoạn xác nhận mật khẩu thì ko điền vào nhé, khi đăng ký ngang đoạn xác nhận mật khẩu thì nên tải soft về rồi nhập code vào... chi tiết tại đây http://webmoney24h.com/modules.php?name=News&op=viewst&sid=13

CHÚ Ý ĐOẠN NÀY KHI ĐĂNG KÝ:

Last edited by a moderator:
Add cái mã vào phần mềm WebMoney Keeper Classic 3.9.4.0

Xem thử bạn có hoàn thành bước đó không, cái phần xác nhận mật mã để tạo account webmoney đó. Nếu bạn đã xác nhận xem như acc đó không thể tiếp tục tạo classic được.

mình dùng internet explorer đến đoạn điền pass thì mình ko điền,bỏ qua, sau đó tải phần mềm về, cài nữa chừng nó bắt tắt Internet explorer đi, mình tắt đi cài tiếp
Me: đến đoạn điền mã thì bị lỗi đó

Pm yahoo: ecapteamvn
dùng teamview để kết nối nhé. Xem thử có giúp được gì ko :|

sai mini cho ổn. Nhanh ổn good

cái này mình cũng bị, bây giờ bản này không thể đăng kí theo cách đã đc chỉ trên webmoney24h.com đc, phải tìm hiểu thêm thôi

Mình cũng đang bị lỗi này . Mặc dù không nhập bước xác nhận mật khẩu nhưng cũng vẫn bị lỗi khi nhập code trong mail vào phần mềm . Có ai biết cách khắc phục lỗi này không ?

Biết là vậy . Nhưng mình cần classic để có thể tạo nhiều ví đựng tiền . Hix khó quá

Lúc đầu cũng thấy khó,tạo được mini thôi.nhưng mini thì không nó limit 1 tháng chỉ được giao dịch $3k.thế là hì hục cả đêm, đến sáng thì cái mini upgrade thành classic.sướng không gì bằng.đi ngủ thôi

Lúc đầu cũng thấy khó,tạo được mini thôi.nhưng mini thì không nó limit 1 tháng chỉ được giao dịch $3k.thế là hì hục cả đêm, đến sáng thì cái mini upgrade thành classic.sướng không gì bằng.đi ngủ thôi
có làm gì không mà nó upgrade lên vậy bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week