Khi tìm được thông tin scamer anh em sẽ làm gì

tìm giang hồ thì cho giang hồ gấp đôi nói quay lại đập mình, scammer đâu phải là những con gà lừa được các bạn cơ mà 1 khi đã lừa được các bạn thì nó phải trên tay các bạn rồi

anh em toàn ủng hộ thuê giang hồ ,anh em nào rảnh tay thì cho thằng Nguyễn Quốc Tiến 1 trận

biết địa chỉ thì tới nhà van xin lạy lục để nó trả lại đồng nào hay đồng nấy chứ sao nửa

biết địa chỉ thì tới nhà cho nó hưởng cái gọi là hương hoa downy đậm đặc. Lưu ý : Hãy làm khi gia chủ vắng nhà ( dung dịch gồm có : Bã thừa thức ăn của anh em khi đã qua ruột già + Xi măng + dầu luyn cứ bờ tường cửa sắt cửa sổ mỗi nơi cho một ít, nhất mà nhà nó có cửa kéo thì thôi rồi cho xuống khe cửa kéo một ít :binhsua01: Chỉ sau đó ít phút nó sẽ được tận hưởng thế nào là địa ngục trần gian các bác ạ. :binhsua01: Xi măng va dầu luyn nó két lại đồng thời mùi "nước hoa" nó bốc lên ngồi đó ngửi sống không bằng chết (^_^)

van xin lạy lục nó đạp cái văng ra khỏi cửa ........... phán thẳng 1 câu tao scam mày đấy mày làm gì tao =]]
nói chứ tìm được địa chỉ rồi thì nếu bị nhiều tầm vài trăm $ thì báo công an nó vào .............
hình sự là trên 1tr đồng là buộc vào rội đó rồi mà :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back