Khảo sát xem các bác đang chọn sàn nào ?

exness thấy củng ngon mà, chơi tốt, nạp rút nhanh :eek::eek:

exness thấy củng ngon mà, chơi tốt, nạp rút nhanh :eek::eek:

Hồi tháng 4 Exness bị tấn công DDOS làm cả tuần hầu như không vào được, có lúc còn kẹt lệnh mà không thể làm gì, lên chat thì không gặp 1 ai, và đành thôi chia tay 1 cuộc tình dù vẫn thích tính năng rút nhanh của Exness.

Hiện giờ thì đang trade FBS cũng nạp rút nhanh như Exness, nhưng tháng sau mình khi làm đủ giấy tờ sẽ chuyển qua 1 sàn ECN để trade lâu dài.

Hồi tháng 4 Exness bị tấn công DDOS làm cả tuần hầu như không vào được, có lúc còn kẹt lệnh mà không thể làm gì, lên chat thì không gặp 1 ai, và đành thôi chia tay 1 cuộc tình dù vẫn thích tính năng rút nhanh của Exness.
Mình chơi sàn exness 4 năm rồi có thấy bị gì đâu, sàn nào thì lâu lâu củng bị đơ vào ko được thôi. chẳng lẽ bạn dán mắt 24/24 vào nó sao :eek::eek:

Mình chơi sàn exness 4 năm rồi có thấy bị gì đâu, sàn nào thì lâu lâu củng bị đơ vào ko được thôi. chẳng lẽ bạn dán mắt 24/24 vào nó sao :eek::eek:

Exness bị DDoS cả tuần không vào được hồi tháng 4, đã thông báo trên trang chủ + gửi mail, bạn chơi 4 năm nhưng chắc đi du lịch ngay tuần ấy nên không hay biết.

nó bị giữa tháng 4, vào chậm thôi thứ đâu phải vào ko được :D:D từ trước giờ thấy chỉ có vụ đó thôi còn lại thấy ổn :D

Hôm trước em có đọc một bài cách chọn sàn uy tín, tránh chọn sàn dởm trên forum TraderViet, thấy chủ thớt bài viết liệt kê hàng loạt các mục cần lưu ý để lọc ra một sàn tốt nào là loại sàn STP, ECN, có các chứng nhận FCA, NFA...lâu năm, vốn hóa lớn, trụ sở tốt và em lọc list một số sàn lớn, uy tín ra và kiểm tra như Exness, XM, PP, Think.... còn về các đặc tính thanh khoản, spread trong đó thì mình phải lập hết tk từng sàn rồi test thử mới rõ được.:D

Có bác nào chơi ở Interactive Broker không ah. Em đang đang định mở tk ở interactive broker mà chưa chơi cái này bao giờ. < chỉ có mua mỗi 1 con ck scr ở VN thôi >. Nên ko rành mấy vụ chuyển tiền này, có bác nào hướng dẫn giúp ko ah.

Tài khoản thì em mở rồi chỉ có chưa tiền là chưa chuyển thôi. Không biết khi chuyển tiền có phải lưu ý gì không? Ngân hàng nào cũng chuyển đc hay sao ah?

Đồng ý là các phương pháp đánh sẽ cho hiệu quả, nhưng chưa thấy có phương pháp mang tính chất lâu dài mà hiệu quả cả...Không biết @offermmo123 có phương pháp nào chiến lâu dài, ăn bền bỉ, mà lợi nhuận ít cũng được...

c
Đồng ý là các phương pháp đánh sẽ cho hiệu quả, nhưng chưa thấy có phương pháp mang tính chất lâu dài mà hiệu quả cả...Không biết @offermmo123 có phương pháp nào chiến lâu dài, ăn bền bỉ, mà lợi nhuận ít cũng được...

Có nha bạn, bạn đánh cách Chạm/Không chạm
xem như trong hình nha
mình luôn luôn chọn không chạm
Chạm-Không chạm +-100.jpg

Cũng không hiểu lắm, nhưng để tìm hiểu xem thế nào. Đang chạy demo, nếu ăn được 1 tháng, thì sẽ chạy real vào...;)

Bạn trade phương pháp này chủ yếu đón các đợt sóng lên hay xuống

thị trường đang lên thì mình đặt rào cản -100 và chọn không chạm và ngược lại thị trường đang xuống thì bạn đặt rào cản là +100 và chọn không chạm
Ngoài ra, khi thì trường xuống dốc hay len dôc mạnh bạn đặt +-5-10 và chọn chạm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom