Khảo sát xem các bác đang chọn sàn nào ?

nonghungson92

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Các bác cho hỏi đang đánh ở sàn nào ?
E đang đánh ở sàn fxcm, giờ đang định thêm sàn nordfx, thấy vote khá cao, ko biết ai oánh sàn này chưa ?

Các bác cho hỏi đang đánh ở sàn nào ?
E đang đánh ở sàn fxcm, giờ đang định thêm sàn nordfx, thấy vote khá cao, ko biết ai oánh sàn này chưa ?

Cũng đang hóng comment cho sàn này tại thấy từ lâu mà ở việt nam ít ai đánh sàn này thì phải.

exness cũng dc mà.

E thấy fxcm, nordfx, tickmill, fxpro là sàn dạng ndd, ecn or stp. E đang nghiên cứu nordfx và tickmill, thấy vote khá cao.
Còn các sàn khác đa số là market broker
e thấy có nhiều vấn đề về các mb này như request lệnh, xóa proifit khi mình thắng lớn ở những lúc có tin giật mạnh...mặc dù spead có thấp hơn nhưng e cảm thấy ko an toàn, các bác ý kiến xem tn ợ

E thấy fxcm, nordfx, tickmill, fxpro là sàn dạng ndd, ecn or stp. E đang nghiên cứu nordfx và tickmill, thấy vote khá cao.
Còn các sàn khác đa số là market broker
e thấy có nhiều vấn đề về các mb này như request lệnh, xóa proifit khi mình thắng lớn ở những lúc có tin giật mạnh...mặc dù spead có thấp hơn nhưng e cảm thấy ko an toàn, các bác ý kiến xem tn ợ

chơi nhỏ, đang học hỏi hoặc vốn ít thì có thể dùng mấy sàn market broker như bạn nói. Đặc biệt là nạp và rút tiền phải nhanh, hơn nữa mấy sàn kiểu này nó còn bonous nữa mà, đăng ký IB cũng nhanh ko rích rắc như mấy sàn lớn, vào là được ngay, nó cũng trả hoa hồng luôn. Mình thích thằng exnes ở điểm này đấy. Còn nếu bạn có nhiều vốn và chơi pro rồi thì nên chọn mấy sàn to.

Nói chung là tùy vào tầm của mình mà chọn sàn cho phù hợp.
Và tầm của khách hàng nữa mà giới thiệu sàn phù hợp cho họ

Hầu hết các sàn đều dep nhanh, fund tiền vào cái là trade được ngay,
nhưng e mới bị với xm thế này: dep vào và login vào mt4, đã có trên balance mà ko vào lệnh được trong khi cùng lúc đó sàn khác vẫn vào lệnh bình thường !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom