Khảo sát tool ae mmo cần dùng khi kiếm tiền

homerun

Junior
Reactions
24
MR
0.105
Hiện tại mình đang chuẩn bị mở code thuê tool cho ae mmo. Tool chủ yếu làm về auto thực hiện các công việc lặp đi lặp lại mỗi ngày trong công việc của ae trên đây. Nên giờ mình cần ae hỗ trợ đưa ra những vấn đề trong công việc mà ae làm mỗi ngày để mình có được sự hình dung công việc của mọi người để có thể tìm hiểu nhu cầu của mỗi bạn còn chuẩn bị viết tool cho ae. Mong mọi người hỗ trợ nhiệt tình. Mình cảm ơn nhiều :D

Paypal / WMZ / BTC Generator thôi thím :D

Hiện tại mình đang chuẩn bị mở code thuê tool cho ae mmo. Tool chủ yếu làm về auto thực hiện các công việc lặp đi lặp lại mỗi ngày trong công việc của ae trên đây. Nên giờ mình cần ae hỗ trợ đưa ra những vấn đề trong công việc mà ae làm mỗi ngày để mình có được sự hình dung công việc của mọi người để có thể tìm hiểu nhu cầu của mỗi bạn còn chuẩn bị viết tool cho ae. Mong mọi người hỗ trợ nhiệt tình. Mình cảm ơn nhiều :D
viết dc site exchange ko bác :D
tools thì mình đang cần tools get info để làm offers pc
với tools auto get BTC của mấy site Free - kết hợ debycaptcha :D

Thánh này đăng cái này làm gì chứ ? Có Imacro với AutoIt đầy rẫy ùi còn cần gì mấy thánh nữa ! :p

Chẳng hiểu nổi :D Bay giờ dân chúng nó ngồi không ăn tiền chứ còn cần Tool gì nữa, thấy thằng nào cũng tự viết tool hết ùi ! :p

viết dc site exchange ko bác :D
tools thì mình đang cần tools get info để làm offers pc
với tools auto get BTC của mấy site Free - kết hợ debycaptcha :D
Imacro là lựa chọn số 1 , nhớ thêm thằng Greasmonkey nữa là vù vù ! :D

Có code đc tool hack bitcoin ko bro, ngày mình chỉ cần 2-3BTC thôi, k cần nhiều, đc thì hộp nhé :v

Có code đc tool hack bitcoin ko bro, ngày mình chỉ cần 2-3BTC thôi, k cần nhiều, đc thì hộp nhé :v
xuống trái đất với mục đích gì thế :oops:

Thánh này đăng cái này làm gì chứ ? Có Imacro với AutoIt đầy rẫy ùi còn cần gì mấy thánh nữa ! :p

Chẳng hiểu nổi :D Bay giờ dân chúng nó ngồi không ăn tiền chứ còn cần Tool gì nữa, thấy thằng nào cũng tự viết tool hết ùi ! :p
SU PHU OI!!

Có tool auto. Ngày 20$ ko. Nó làm j kệ nó. Miễn tiền vào túi e là ok

tool đào bít con đê:D

Ở đây 100% thành viên và khách qua đường vào trang này nhằm mục đích kiếm tiền. Một trong những cách kiếm tiền thông dụng là Offer, một trong các dạng offers thông dụng là làm khảo sát (cũng để kiếm tiền).
Rứa thì răng thớt khảo sát mà không trả tiền hè.
Anh em có ai nghĩ rứa không hè.

có cần fake ip để vào trả lời ko anh em. min pay bao nhiêu thế thớt

p/s: có tool gì cứ cắm đấy lên $ thì thớt cứ viết rồi mang vào đây bán. khỏi cần hỏi

viết bằng ngôn ngữ gì thế bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week