Khảo sát tình hình làm offer mọi người?

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Không các bạn làm offer bao lâu rồi và thu nhập TB ra ra nhỉ? e muốn làm quá mà không nên hỏi ý kiến ai giờ :binhsua79:

muốn thì tự lăn vào mà thử chứ chả ai nói con số thực ra đây đâu :) cho dù nó có ngon mà ko cố thì cũng vậy

Không các bạn làm offer bao lâu rồi và thu nhập TB ra ra nhỉ? e muốn làm quá mà không nên hỏi ý kiến ai giờ :binhsua79:
Mình làm off được 2 tháng rồi, chỉ mới sắm được cái Lumina với chiếc xe Airblade thôi:binhsua07:. 5$/5h thì không

ăn nói chẳng ra làm sao,đ éo biết là hỏi gì:anmanh:ko có việc gì sướng mà mà dễ kiếm tiền cả,cứ lao đầu vào làm lúc đó có đc kinh nghiệt:anthit:

mình thì mới làm được 1 tháng thôi...lúc mới vào làm 1 ngày kiếm được 10k..đến nay tậu được con AUDI a8 chở gái đi bar củng đã lắm...ngại gì còn k nhảy vào :))

tôi thì ít hơn, tậu được cái biệt thự ở Phú Mỹ Hưng:m122:

hôm qua mới làm đc có 100$ :D đang chờ site pay :binhsua07:

tôi thì ít hơn, tậu được cái biệt thự ở Phú Mỹ Hưng:m122:
Làm offer có người mua được biệt thự vila ở Phú Mỹ Hưng, cũng có người mua được miếng đất ngang 1 thước 2 dài 2 thước 1 ở Bình Hưng Hòa. :binhsua06: Thớt còn không mau vào kẻo trễ:binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week