[Khảo sát] Cam kết 1 tháng có 10£ - 40£ Paypal

khảo sát chính thức xuất hiện trở lại :D Em vừa thấy thêm 1 cái nhưng ko phù hợp :rolleyes:

ngon thế. của mình vẫn gặp cái lỗi returned đó. gửi mail cho nó rồi nhưng vẫn chưa có phản hồi.

nó phản hồi lâu lắm. em gửi mail vụ unknown từ tuần trước. Hôm nay mới được trả lời

có 2 mail. Gửi cả 2 đi

[email protected]
[EMAIL][email protected][/EMAIL]

Hiện tại nó đang càn quét acc IP VN đúng nghĩa đen lẫn bóng luôn :). Nếu acc nào bị returned thì tự hiểu nó đang kiểm tra acc. (sẽ nhận được mail báo sau đó). Mấy hôm từ 4/12 đến 7/12 là nó ngừng hoạt động để ktra các acc cho vào 1 list. Giờ khảo sát lại ra bt rồi.

Em ko có nhiều ref tăng đột biến như kiểu tuyển ref và làm khảo sát cẩn thận nên acc có vẻ ko bị review gì. Mọi thứ vẫn diễn ra bình thường và 1 ít thành quả hôm nay và hôm qua

mình trong sạch từ đầu đến gót chân đây mà cũng bị vào list. ức thật.

IP VN mà. VN lúc nào chẳng vài thằng cheat khiến cả đám liên lụy :oops: Xui thì đành chịu thôi chứ biết làm sao giờ :oops: Có thể ở đây ko ai cheat nhưng mấy đưa tuyển ref trên FB dễ lại cheat choác gì lắm :oops:

mình online đêm suốt. Mà sao ko dc cái nào nhỉ? Luc tạo acc có xài fake IP mĩ... :( có lẽ nào vì vậy mà ko thấy khảo sát :(. Có tạo lại cái mới nhưng ko verify số dt dc có ai biet li do ko. mình xài 3 số dt 090 091 099 lun :(

mình online đêm suốt. Mà sao ko dc cái nào nhỉ? Luc tạo acc có xài fake IP mĩ... :( có lẽ nào vì vậy mà ko thấy khảo sát :(. Có tạo lại cái mới nhưng ko verify số dt dc có ai biet li do ko. mình xài 3 số dt 090 091 099 lun :(

fake IP thì cho dù có ăn được khảo sát nó cũng ko pay nhé :). Ngoài ra đêm ko phải lúc ra khảo sát nhiều. tầm từ 3h chiều đến 1h đêm VN mới hay ra
Giờ nó đang review các acc VN nên hạn chế acc mới từ IP VN nhé. Khi nào nó hết đợt review thì may ra mọi chuyện mới bt. (lý do VN tại sao bị review thì đơn giản vì VN rất nổi tiếng trong giới MMO :D)

quá ít khảo sát, cả ngày ko thấy cái nào, cả tháng chắc đc 1$.
P/S: cái này đăng nhập nhiều Ip đc ko ta?

quá ít khảo sát, cả ngày ko thấy cái nào, cả tháng chắc đc 1$.
P/S: cái này đăng nhập nhiều Ip đc ko ta?

Quá ít khảo sát là do ko đủ time online và ko chịu auto F5. Nhìn cái khảo sát của em post lên mà kêu ít. Em 10 ngày rút về được 23 bảng anh rồi nhé. Proof thì xem ở mấy trang trước, Có up lên đây rồi.

khảo sát nó ko tự rơi vào miệng đâu:rolleyes:. Phải để máy online và kiên nhẫn chờ đợi thì mới có khảo sát nhé.

IP sai với đất nước khai trong thông tin ko được pay nhé

Quá ít khảo sát là do ko đủ time online và ko chịu auto F5. Nhìn cái khảo sát của em post lên mà kêu ít. Em 10 ngày rút về được 23 bảng anh rồi nhé. Proof thì xem ở mấy trang trước, Có up lên đây rồi.

khảo sát nó ko tự rơi vào miệng đâu:rolleyes:. Phải để máy online và kiên nhẫn chờ đợi thì mới có khảo sát nhé.

IP sai với đất nước khai trong thông tin ko được pay nhé
IP thì do em làm trên máy nhà vs máy cơ quan^^

IP thì do em làm trên máy nhà vs máy cơ quan^^

cứ đúng IP VN thì sẽ được pay. Nhưng lập nhiều tài khoản ko đc ích gì vì mõi IP chỉ làm được khảo sát 1 lần :rolleyes:. Trừ khi bác tuân theo đúng được quy luật acc 1 cho IP 1 và acc 2 cho IP 2 thì được nhưng làm thế là vô ích vì số khảo sát thu được vẫn thế mà thời gian đạt được min pay tăng lên

cứ đúng IP VN thì sẽ được pay. Nhưng lập nhiều tài khoản ko đc ích gì vì mõi IP chỉ làm được khảo sát 1 lần :rolleyes:. Trừ khi bác tuân theo đúng được quy luật acc 1 cho IP 1 và acc 2 cho IP 2 thì được nhưng làm thế là vô ích vì số khảo sát thu được vẫn thế mà thời gian đạt được min pay tăng lên
chỉ 1 TK thôi, sáng sớm online ở nhà, đến giờ làm thì treo ở Cơ quan.

chỉ 1 TK thôi, sáng sớm online ở nhà, đến giờ làm thì treo ở Cơ quan.

uhm cứ treo thế. kiên nhẫn + nhanh tay + chút may mắn là có khảo sát.

vừa nhận được thanh toán 10 bảng :3 và đã del acc để lập lại :(

cơ mà bọn paypal ăn dày thật :( rút 15$ nó tính phí kiểu gì còn 12$ ._.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week