Help Khẩn: V/v Tử thần pix đang gieo rắc tai ương (ban group) khắp nơi !!!

k gấp được làm phải bỏ công sức rồi mới thu hoạch dc :D
giờ mình có gì ngoài công sức và thời gian đâu. Ai cho việc là làm rồi. tiền thì đôi ba tháng lấy cũng k sao, miễn là kiếm đc

Tội nghiệp anh em capchar, càng ngày càng khó, nhờ Pix hùi xưa 1$/1 k code :popo_canny:

mấy bạn cho minh hoi sao mấy ngay nay pix nó ban nhiêuf vậy. với tai sao bi ban vậy. mình gõ web khong dùng soft, gõ cẩn thận. mà nó ban group rồi tới cả id lẻ. có ai biết vì sao không ạ. Ức chế với nãn thằng pix

Mìnhgõ mây nay có bị gì đâu time out nhiều ksao miễn đừng gõ sai caro và bitmap

Mìnhgõ mây nay có bị gì đâu time out nhiều ksao miễn đừng gõ sai caro và bitmap
Bạn cho mình hỏi code Caro với bitmap là code nào vậy. tại mình gõ rất cẩn thận nhưng cứ gần đủ 3$ là nó cho ra đảo. không biết dính chiêu nó chổ nào luôn

Ông Bao Chuẩn này mê capcha dễ sợ. Cũng có tầm 8 năm chứ chẳng chơi

Bạn cho mình hỏi code Caro với bitmap là code nào vậy. tại mình gõ rất cẩn thận nhưng cứ gần đủ 3$ là nó cho ra đảo. không biết dính chiêu nó chổ nào luôn
ai gíup mình chụp hình 2 loại code này vs thanks nhiều @@

Attachments

• Code caro.png
    Code caro.png
    15 KB · Views: 89
    37.5 KB · Views: 100
cho mình hỏi sao chỏ code bitmap kia lúc gõ là chữ O lúc là số 0 vậy. vậy đúng nó là chữ hay số. với code caro có cần chú ý gì ko vậy.
Tôi chỉ gõ theo cảm giác thôi, tuỳ vị trí chữ (hay số) 0 trong code đó, nếu nằm trên cao nhất thì là số 0, còn ngang bằng hoặc thấp hơn là chữ O ( tôi cứ bám theo vị trí phím trên keyboard thôi)
Code caro phải gõ đúng, đủ, hoa, tuyệt đối không được bỏ qua code này!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom