Matrix [Khẩn] JSS đang bị lỗi hệ thống: đừng xài 45$ chùa!!!!

Status
Not open for further replies.
giờ chờ bảo trì xong thì fund 45$___ko thì admin nó sẽ cancel.admin chưa thông báo mà nó trừ lá lỗi của nó.ko phải của mem vì nó ko thông báo.cách giải quyết của nó là cancel payment.chứ nếu nó cón muốn giữ uy tín thì nó ko trừ 135$ như support nó nói

Pos mình hết hạn vẫn cộng lãi đây nè, ăn dc 15.25/pos hix, hết hạn từ hôm kia mà hôm qua nó cộng lãi tiếp.

Oái thía thì khác chi là cho vay nặng lãi.
Mún vô xem cái mà hổng có vô đc. Reset 3G, clear coookies rồi mà hổng có vào đc. Mia nó th Jss

giờ chờ bảo trì xong thì fund 45$___ko thì admin nó sẽ cancel.admin chưa thông báo mà nó trừ lá lỗi của nó.ko phải của mem vì nó ko thông báo.cách giải quyết của nó là cancel payment.chứ nếu nó cón muốn giữ uy tín thì nó ko trừ 135$ như support nó nói

nhưng dùng 45$ mua pos thì phải làm thế nào bây giờ, vừa RS xong lại chơi cái trò này, sao lỗi có thời điểm vậy ????

Haha. nó cố ý chứ lỗi gì. Ai lỡ sài tiền đó thì phải trả lại cho nó 135 $. nó lời 90$ rồi còn gì.
2 triệu mem nhận 45$ thì chỉ cần 1/5 số đó dùng tiền là nó có 1 món tiền khủng rồi. Thật là lợi hại, cao thủ ^^.
Nếu là lỗi thật thì chỉ cần đều bù lại 45$ thôi chứ phạt cái gì mà phạt phải kô anh em, lỗi của nó chứ có phải của mình đâu. Mà nó bị lỗi cũng ko thèm thông báo, để cá vào lưới quơ luôn 1 mẻ. :D. Zzzz:binhsua08::binhsua08::binhsua08:em nó ăn reset chưa đủ no. :D

Acc của tớ khi đăng nhập cái phần "Enter the code shown above" nó hiển thị lên vài giây rùi sau đó mất đi là sao nhỉ. Ko điền đc code. Không biết FF có bị gì ko nhưng các site khác vẫn có mã xác nhận mà. Pro nào giải thích với

Có vẻ đây là một nước cờ mạt khi sắp hết vốn! Linh tính sắp phải ăn cam! :binhsua43::binhsua36::binhsua37:

ta tránh xa rồi nè.chờ hết hạng pos là ta biến nói : say good bye jss. thằng chóa jss giờ hết ai chơi với nó rồi

ta cũng hết pos đợt này là té thôi :m020: .....

ôi đệt pending mẹ nó rầu :m020:

nó đang thử nòng tham của các mem...ai tham nó pend cho chết bà lun :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week