Keylog Killer - Giải pháp tránh mất tiền oan cho dân MMO

tongminhboy

Junior
Reactions
19
MR
0.001
Hiện nay, cộng đồng MMO chúng ta đang phát triển một cách rất mạnh. Trong các yếu tố tích cực của các mem cật lực MMO thì lại có rất nhiều scammer . Hình thức scam qua chat, trao đổi đã đành nhưng nếu bạn lỡ mở một file nào đó có dính Keylog thì cũng hơi bị nguy hiểm, tất cả các tài khoản của bạn sẽ bị kiểm soát như chơi.:binhsua75: Vậy cách khắc phục ra sao, đã có giải pháp. Hãy tải xuống và cài đặt ngay Keylog Killer để tránh tình trạng này xảy ra bất cứ lúc nào và xin đảm bảo với bạn là phần mềm tôi up lên này ko hề gây hại với các bạn.
Các bạn éo tin thì lên google mà search còn tôi tôi sẽ ko share một link phần mềm nào cho anh em MMo nữa

Keylogger Killer 1.5 | Chuyên diệt Keylog

Hướng dẫn sử dụng:
- Rất đơn giản ấn vào Keylog Killer hiện ra 1 cái bảng chọn Regiter Later ( đăng ký sau - đây là trương trình miễn phí dùng trong 15 ngày ). Ấn vào chữ Scan:
+ Nếu không thấy hiện lên dòng chữ nào trong bảng Promgarm => ko có file nào đang chạy ẩn
+ Nếu có dòng chữ vàng => là file đang chạy ẩn ấn Disallow => ngừng file đó chạy và máy sẽ bị tự động Reset nếu bạn muốn
Lưu ý: trương trình này chủ yếu ngăn chặn các file có đuôi .dll hay . hook là các đuôi phổ biến trong các trương trình keylog.

Tên phần mềm: Keylogger Killer 1.5
Chức năng chính: Chuyên diệt Keylog
Dung lượng: 274 KB
Serial:
109000100015dg5ijkpmnoxu

Last edited by a moderator:
Có ai dùng thử chưa vậy. Cũng mún tải về nhưng sợ chưa diệt đc, lại dính thì :">

ai lại dại đi down máy cái link này :| muốn thì lên trang chủ down cho khỏe :)

úp bác nào làm chuột bạch đi. Ngồi hóng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,384
Latest member
Sen95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week