Kêu gọi anh em captcha chung sức.

hyhy

Junior
Reactions
53
MR
0.005
có ý tốt nhưng mà ko khả thi. nếu mình là bác XD mình sẽ ko ủng hộ ý kiến này. vì sao thì các bạn thử đặt mình vào vị trí bác ấy sẽ rõ.
theo mình nên động viên tinh thần là dc rồi. ai cũng có công việc của mình. chẳng ai làm ko công cả, và bác XD cũng hiểu anh em captcha ntn rồi. trước kia có lần mình kêu khổ vì new mới làm với bác ấy nên bác ấy ứng cho dùng trước 1 tháng soft, mình trả lại bác ấy ko nhận....ko phải vì bác ấy chê mà là vì bác cũng hiểu hoàn cảnh của dân cap. vậy mình nghĩ ủng hộ tinh thần là tốt nhất. ko nhất thiết phải $. mình nhớ mang máng có câu của người dân tộc mời đến ăn cỗ thế này " ai ko có gì thì mang cái bụng tốt đến"

ngochoa318

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Làm offer login 1 con SSH cũng mất thời gian rồi phải vào proxifier không biết để đưa vào soft XD phải như thế nào mà cho là được đi SSH thấy forum share toàn U.S UK làm sao mà cạp :oops:

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Biết là thế nhưng theo bác ai sẽ là người đầu tiên viết soft SSH cho anh em làm Pix? Tunvit và VinaCaptcha thì chuyển sang kinh doanh VPS cũng khá lâu rồi.
Thì nói chung cứ nâng giá thuê soft pix lên là được. Dù gì thì XD cũng có 1 chổ đứng vững rồi. Ai muốn mua thì cứ v mua sài thôi. Ngon thì họ tin dùng :d

ai cho mình làm capcha với mới vào mmo chưa biết gì cả mong chỉ dẫn
haizzzzzzzzzzz. bác đến với mmo trễ quá. theo mình nghĩ thì bác nên kiếm việc gì làm ở ngoài và việc trên mạng nào ko phi pháp đi. mình nghe mấy bạn bên topic mmo4me.com có nói là vtv quay vụ kiếm tiền trên mạng như captcha, forrex, rồi PTC , PTU gì đó. đang định hướng xử lý kìa...pùn ghê zậy đó. VN khó khăn quá. nước ngoài thì NN nước ngoài rất thoải mái về việc MMO.
Mong rằng Nhà nước VN phóng khoáng về việc MMO. Mong rằng là vậy...

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
1 vote cho xd tích hợp sử dụng SSH vào soft. mình thấy ssh tool nhẹ, chạy 1 lúc 20 tool ssh cũng được, ssh kiếm khá dễ live lại trâu bò. ý kiến quả ko tồi :).

Bác xd tich hợp ssh vào anh em nhà cap đỡ phần nào tiền proxy

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
code được cái soft fake nhiều ip = SSH có thể coi là bất khả thi. Muốn thì làm cái soft fake = sock 5 cho thêm nhều lựa chọn fake ip (ngoài proxy ra)

Mà code cái fake = sock cũng khá đơn giản, anh chị em gôm lại khuyến khích vài chục $ chắc cũng đủ rồi :3 . Chủ yếu là bác Đức có siêng ko thôi :v

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Nếu tích hợp được SSH vào soft gõ capt thì không có gì để nói.
Thay vì mọi người chém gió ở đây, sao không thử pm hay qua topic XĐ kiến nghị xem thế nào.
Nhưng theo cá nhân của mình: Chuyện SSH vào tool để sử dụng cho pix là điều khó thậm chí là không thể.
Ngày trước XĐ từng tích hợp sock5 vào soft pix nhưng cũng gặp rất nhiều lỗi và đành bỏ bản đó.
Còn chuyện giá cả soft thì chắc không cần phải trưng cầu donation cho XĐ đâu? Vì nếu viết được soft kiểu đó thì hiễn nhiên khách hàng sẽ mua x2 x3 sll key hiện tại.
Vài ý kiến và quan điểm hạn hẹp của mình mong các pro xem xét.

ra là từng tích hợp sock 5 vào thử rồi à. Thảo nào mình thấy sao chỉ toàn xài proxy :v
Bên topic của bác xuanduc thì thấy cũng đã nói qua gần đây rồi. hình như bác ấy cũng chỉ like thôi chứ chưa thấy cho ý kiến gì cả :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week