• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT Kết quả vụ việc giữa lohan53 và senbohung

Status
Not open for further replies.

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
Insuree Balance
0
Sau gần 2 tiếng teamview máy @senbohung thì mình không phát hiện ra gì cả, cho nên có thể nói @senbohung không dàn dựng vụ này!

Vụ việc xảy ra rất đáng tiếc cho cả 2, và @lohan53 cũng đã nhận ra lỗi của mình là chưa có chứng cứ đã vội quy chụp cho @senbohung là dàn dựng vụ này dẫn đến sự việc kéo dài đến ngày hôm nay!

Sau khi bàn bạc. tâm sự tâm tình giữa 2 thằng đàn ông @lohan53@senbohung thì cuối cùng @senbohung cũng đã đồng ý chịu 50-50 để tốt cho cả 2!

Vậy là @lohan53 sẽ refund 300z (rate 21.3) cho @senbohung trước 9h tối mai ngày 14-1-2015!

Mong cậu @lohan53 rút kinh nghiệm lần này!

Cám ơn các bạn đã quan tâm theo dõi!

Edited tránh hiểu lầm. Theo Rule là bồi thường 100% nhưng mà 2 bên thương lượng do bị SCAM a-b-c nên mỗi bên chịu 50-50!

Last edited:
Có tình yêu của mình ra tay là xong ngay, tối về anh cho ngủ chung, nhé

Upvote 0
quay về cái máng lợn cũ 50 - 50. hỏi ý kiến khán giả tại trường quay. tuy nhiên ko ai gọi điện thoại trợ giúp của người thân. tổ tư vấn tại chỗ cũng đã hoạt động hết công suất :)

Upvote 0
Sau gần 2 tiếng teamview máy @senbohung thì mình không phát hiện ra gì cả, cho nên có thể nói @senbohung không dàn dựng vụ này!

Vụ việc xảy ra rất đáng tiếc cho cả 2, và @lohan53 cũng đã nhận ra lỗi của mình là chưa có chứng cứ đã vội quy chụp cho @senbohung là dàn dựng vụ này dẫn đến sự việc kéo dài đến ngày hôm nay!

Sau khi bàn bạc. tâm sự tâm tình giữa 2 thằng đàn ông @lohan53@senbohung thì cuối cùng @senbohung cũng đã đồng ý chịu 50-50 để tốt cho cả 2!

Vậy là @lohan53 sẽ refund 300z (rate 21.3) cho @senbohung trước 9h tối mai ngày 14-1-2015!

Vâng ạ

Upvote 0
haha :)) Rule 4rum là trò đùa :)) Chỉ làm để chống chế vụ Biran =))
A_E chú ý sau này gd với bọn EX và những ng có BH nhé :))
Nực cười VL lúc đầu ra quyết dịnh 100% r cố kéo dài TG rồi 50-50 :p Thôi Núp

Upvote 0
Xác Nhận :( . bài học đầu đời cho việc bất cẩn. Coi như lần này đi học thoát cái ngu mà đắt giá. Mong tất cả ae lần sau cẩn trọng trong khi giao dịch. Đặc biệt qua mạng
tui quá xem trọng ông :)) quá sai lầm block ngay và luôn khỏi list yahoo =))

Upvote 0
Sao bảo lohan là con gái FA cơ mà
Lắm cụ vào bênh kinh quá

Thôi thì 2 bên về tự kiểm điểm và thiệt hại 6 củ cho cái sai sót

Bài học cho các dân Ex và mem có bảo hiểm

Upvote 0

:eek::eek::eek: mỗi bên chịu 50-50 và 2 đứa dắt tay nhau tới Heo :oops: thông 2 đứa cùng lúc:D koi như dĩ hoà vi quý:D

Upvote 0
đó là thượng lượng giữa 2 người, đừng spam nữa bạn.

Upvote 0

Nhảm, BQT vẫn quyết định 100% nhé, nhưng sau khi nói chuyện tình cảm và thương lượng giữa 2 người thì senbohung đồng ý đôi bên chịu 50-50. Nếu senbohung không chịu thì vẫn 100% thôi bạn à. Đừng có comment kiểu gây war mất hoà khí thế trên forum.

Vote bạn senbohung 1 phiếu vì xử lý đẹp.

Upvote 0
tui quá xem trọng ông :)) quá sai lầm block ngay và luôn khỏi list yahoo =))
Tiền của người ta , người ta thông cảm 50-50 hay cho cả 100% thì mặc người ta

Ông cố đổ thêm dầu vào lửa làm gì

Cả cái forum này nhiều mem igrone nick ông rồi đó
Chả phải thiện hạ gato đâu mà xem lại bản thân đi " người khôn nói ít hiểu nhiều "

Upvote 0
Mai mốt spam thì spam bằng não chứ đừng bằng tay, BQT xử 100 nhưng sau khi nói chuyện thì vụ 50/50 này là thỏa thuận tình cảm có hiểu không ? Thà đừng mở mồm người ta còn nghi ngờ là ngu, mở mồm ra thì ko cần nghi ngờ gì nữa.

Upvote 0

quá lố rồi đấy cưng. thôi núp kĩ đi ko thì xác cmn định tinh trùng đầy đít nhé :v

Upvote 0
Tuy ban quản trị quyết định 100% @lohan53 chịu nhưng 2 bạn Sen và Lo đã thỏa thuận 50-50%, đó cũng là hợp lý rồi. :)

Upvote 0
Ok rồi :)) tui bị 1 thằng tui mún giúp sỏ mủi thui =)) hài vồn
Thôi Sr :) Cái này có thằng cố tình chơi mình, mình ngu mình chịu vị chửi vậy :))
nói chung mình k ngờ :p
Sr nhé .
P/S : 5-5 thật sự lúc đầu tui cũng khuyên rồi nhưng mà tui góp ý ông lohan nhé cách nc của ông nên xem lại và có Trách nhiệm hơn đi

Upvote 0
Cũng hợp lý rồi. Mỗi bên bay mất 6c, đâu phải ít. Lần sau kinh nghiệm hơn nha anh em. Đòn đau thì nhớ lâu

Upvote 0
Vãi người trong cuộc đã nói chuyện với nhau thì bạn cần ji phải quyết vào 4 room . Luật là luật , cách giải quyết còn tùy vào hoàn cảnh.
Đây là thõa thuận giữa 2bên, và cũng và bài học cho cả 2 bên. Cứ lo câu đầu vào vụ này thôi thì dĩ hòa rồi thoãi mái đi kiếm $ tiếp.

Upvote 0
Ok rồi :)) tui bị 1 thằng tui mún giúp sỏ mủi thui =)) hài vồn
:mad: óc khỉ chứ có phải óc Heo đâu:D bác mà còn nhắm vào mấy tay to là koi chừng có ngay ra đảo đó

:p:p:p:p

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn