Verified by BQT Kết nối thành viên cả nước

Số phone trong more info kìa pa.
Tui đang cafe nè, Góc Phố trong KDC 91B.
Chạy qua đi có tui với QuocAnh nè, xong qua Baba Quán lun ;))

2 ông thất nghiệp hay sao mà cf hoài vậy ta. mai mốt tui xuống CT nhớ bao tui từ a-z nhé

Có mod nào ở Cần thơ không nhỉ ? =))
Không có MOD, chỉ có Master thoai được hem ;))

Qua 91B giao lưu nào đồng chí ;))
2 ông thất nghiệp hay sao mà cf hoài vậy ta. mai mốt tui xuống CT nhớ bao tui từ a-z nhé
Khi nào xuống hẵng hay ;))

p/s Cha nội nào đang ở Cần Thơ thì qua Thread Off của Cần Thơ đê.
Chuẩn bị Baba Quán thẳng tiến đây

Chào các bạn,

Đây là danh sách mới:

1. Thủ Đức: binh6699
  2. Hà Nội: anchoiratien
  3. Đà Nẵng: takhanhlinh
  4. An Giang: legialoc
  5. Thanh hóa - Nghệ An - Hà Tinh: canawan
  6. Bắc Ninh, Bắc Giang: SonJG
  7. Tuy Hòa - Phú Yên: khoadainhan8
  8. Quảng Ngãi: choijonbi
  9. Cần Thơ: NamTuoc

Nếu các bạn thấy vùng của mình có thể tụ họp hơn 10 người thì đăng kí làm Leader nha.

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Hà NỘi cho 1 slot nào

Bạn có thể liên lạc anchoiratien thương lượng xem có cần tách nhóm không nha.

ĐĂng ký ra sao đây nhỉ :D

Bạn chỉ cần tham khảo một số Rules của nhóm ở trang một, và Reply đăng kí tại đây nếu bạn muốn.

mình nghĩ là phải có thành viên trong nhóm chuyên về 1 cách kiếm tiền nào chắc chắn như : offer, GA, captcha,... chứ còn 1 nhóm mà toàn thành viên ko biết gì , hay toàn thành viên bet bóng thì có mà thành nhóm đỏ đen :))
Admin thì có ý định tốt mà có điều việc này khó thực hiện vì ai đã kiếm ra tiền thì ít khi mang đi chỉ cho người khác lắm vì dễ nát, tốn công sức thời gian.
Nếu thế này thà admin lập nhóm chuyên ngành tức là 1 nhóm có 1 vài trưởng nhóm hoặc thành viên trong nhóm chuyên về mục đó để ai đã đang và sẽ tìm hiểu ngành đó đi tham gia ;) Và các thành viên đầu đàn phải có trách nhiệm và nghĩa vụ hướng dẫn giúp đỡ mem trong nhóm, chứ ko phải lôi nhau đi nhậu nhẹt hay thu học phí giảng dạy mà kết quả thì giấu nghề mem chẳng kiếm đc bao nhiêu

muốn đăng lí làm vào nhóm thì thế nào đây ad :D

Hello Shin,

Ý tưởng rất hay. Nếu được mình xin 1 suất Leader tại Thái Nguyên nhé. Hiện tại mình vẫn hay tổ chức offline theo nhóm thường xuyên.

Thanks.

Last edited by a moderator:
ai ở Hải Dương lên tiếng đi

KO có ai ở Huế đứng ra hết ah

PLEIKU GIA LAI .... giơ tay 1 cái nhé admin !

Nick yahoo : prince_sh_9999 .... Mọi người ai ở GIA LAI Vào nhóm nhé ^^

P/s : Ngành nghề chính đang làm -->> OFFERS ... từ lâu đã có ý tưởng như thế giống admin ... muốn MMO sẽ là 1 ngành công nghiệp thật sự :D

mình nghĩ là phải có thành viên trong nhóm chuyên về 1 cách kiếm tiền nào chắc chắn như : offer, GA, captcha,... chứ còn 1 nhóm mà toàn thành viên ko biết gì , hay toàn thành viên bet bóng thì có mà thành nhóm đỏ đen :))
Admin thì có ý định tốt mà có điều việc này khó thực hiện vì ai đã kiếm ra tiền thì ít khi mang đi chỉ cho người khác lắm vì dễ nát, tốn công sức thời gian.
Nếu thế này thà admin lập nhóm chuyên ngành tức là 1 nhóm có 1 vài trưởng nhóm hoặc thành viên trong nhóm chuyên về mục đó để ai đã đang và sẽ tìm hiểu ngành đó đi tham gia ;) Và các thành viên đầu đàn phải có trách nhiệm và nghĩa vụ hướng dẫn giúp đỡ mem trong nhóm, chứ ko phải lôi nhau đi nhậu nhẹt hay thu học phí giảng dạy mà kết quả thì giấu nghề mem chẳng kiếm đc bao nhiêu

Vẫn là bát cơm đấy mà share tràn lan thì rồi sẽ vỡ nát tanh bành.
Thật ra vốn mọi người đâu có muốn giấu, MMO những ngày đầu là sự nhiệt tình và share hết mình đấy chứ. Nhưng có mấy ai đủ kiên nhẫn để học những cái cẩn thận, nghiêm túc trước khi học làm đâu. Mỗi lần share cho một lớp newbie là mỗi lần aloxo nhảy vào làm không cần biết trước sau để rồi chết trùm thì share thế nào. Hãy hỏi bản thân đủ độc lập để tìm hiểu, đủ kiên nhẫn để tìm tòi chưa đã rồi hãy đợi người khác share.

Mình không thich cái quan điểm đi offline là để làm quen được người này người kia, mánh này mánh nọ, còn không thấy thu được cái gì thì không đi nữa, với những người mang suy nghĩ như vậy thì không cần thiết. Người ta mất công sức, thời gian, thậm chí tiền bạc để đánh đổi kinh nghiệm, đánh đổi thành quả mà lại có thể hy vọng chỉ đi một buổi cafe hay nhậu nhẹt là mình thu gom được hết thì quả thật buồn cười.

Hãy tự hỏi bản thân mình đủ nhiệt tình, đủ kiên nhẫn dành cho MMO chưa trước khi mong muốn thu lại được từ MMO những điều này điều khác. Khi bạn có đủ kiên nhẫn dành cho nó thì tự bạn sẽ tìm ra con đường, và lúc đấy sẽ tự nhiên có những người chỉ cho bạn cách đi nhanh hơn thôi. Còn thì không ai trải sẵn đường để bạn đi được cả.

canawan add em phát. Nghệ An =))

Vẫn là bát cơm đấy mà share tràn lan thì rồi sẽ vỡ nát tanh bành.
Thật ra vốn mọi người đâu có muốn giấu, MMO những ngày đầu là sự nhiệt tình và share hết mình đấy chứ. Nhưng có mấy ai đủ kiên nhẫn để học những cái cẩn thận, nghiêm túc trước khi học làm đâu. Mỗi lần share cho một lớp newbie là mỗi lần aloxo nhảy vào làm không cần biết trước sau để rồi chết trùm thì share thế nào. Hãy hỏi bản thân đủ độc lập để tìm hiểu, đủ kiên nhẫn để tìm tòi chưa đã rồi hãy đợi người khác share.

Mình không thich cái quan điểm đi offline là để làm quen được người này người kia, mánh này mánh nọ, còn không thấy thu được cái gì thì không đi nữa, với những người mang suy nghĩ như vậy thì không cần thiết. Người ta mất công sức, thời gian, thậm chí tiền bạc để đánh đổi kinh nghiệm, đánh đổi thành quả mà lại có thể hy vọng chỉ đi một buổi cafe hay nhậu nhẹt là mình thu gom được hết thì quả thật buồn cười.

Hãy tự hỏi bản thân mình đủ nhiệt tình, đủ kiên nhẫn dành cho MMO chưa trước khi mong muốn thu lại được từ MMO những điều này điều khác. Khi bạn có đủ kiên nhẫn dành cho nó thì tự bạn sẽ tìm ra con đường, và lúc đấy sẽ tự nhiên có những người chỉ cho bạn cách đi nhanh hơn thôi. Còn thì không ai trải sẵn đường để bạn đi được cả.

Nói thì nói vậy, còn với sự khó khăn của mmo hiện tại và sự cẩn trọng của mọi người đang giữ chén cơm thì dù có bỏ thời gian, công sức, tiền bạc chưa chắc đã thu đc kết quả.
Và cũng ko ai nói là phải chia sẻ cả những mánh khóe hay tiểu xảo gì cả, mà đơn giản là hướng dẫn. Và cũng ko ai nói là chỉ 1,2 buổi mà học thành tài cả. Toàn là tự bạn suy diễn ra.

Nhưng chắc chắn 1 điều là nếu ko có những người chuyên môn đứng ra nhận nhiệm vụ hướng dẫn hoặc chia sẻ kinh nghiệm thì buổi offline sẽ ko khác gì 1 cuộc nhậu, chém gió. Admin chi tiền để phát triển cho mọi người theo ngành nghề mmo chứ đâu phải cho mấy ông bet ngồi bàn kèo, mấy ông invest ngồi kể việc mạo hiểm?

Bản thân mình khá thành công trên con đường mmo mình chọn là captcha tuy ko đc nhiều tiền lắm những mỗi tháng 7,8tr cũng đủ thêm chi phí cho gia đình nên bạn ko phải lấy mình ra để giảng đạo :))

Admin nên đặt ra những ghi chú cho mỗi thành viên của các nhóm VD: bạn abc: có kinh nghiệm về invest, bạn abc: có kinh nghiệm về catpcha, bạn abc: chưa có kinh nghiệm, bạn abc: có kinh nghiệm về GA, captcha, invest...

Nói chung là nhiều người thì tâm lý đi cho anh em biết mặt, cho vui, nhiều người lại có tâm lý đi để học kinh nghiệm, mánh kiếm tiền để làm việc tốt hơn, người lại có tâm lý chưa biết gì nên đi học hỏi. Làm như vậy dễ cho mọi người chọn lựa hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom