New Kết hợp tối đa game để kiếm tiền thụ động hiệu quả

Làm full nhiệm vụ, và phải có cả các con để boot nữa thì sẽ mua được. Con cấp dưới xem video thì nhận được 500kc còn hơn con chính nhận 300kc, 2video dc 1k ngày 1tk xem 50vd thì được 2.5k tương đương với 30000 video thì cần 600tài khoản, đó là tính trong 1 ngày nhé. nếu chia cho 15 ngày thì bạn chỉ cần 40tk là mua bình thường nhé, trong khi đó các con khác cũng có khoảng 100K kc do xem qc, còn chưa tính boot nhiệm vụ nữa. Quan trọng vẫn phải kiên trì thời gian đầu thì mới có thành quả...
vậy là bác đang tính con acc chính thôi à, còn các con acc phụ ref kia thì sao lên được nhanh vậy, mình vẫn chưa rõ cách tính, đấy là bác buff cho 1 acc chính với 40 tk acc ref phụ đúng ko, mới lên được như vậy

vậy là bác đang tính con acc chính thôi à, còn các con acc phụ ref kia thì sao lên được nhanh vậy, mình vẫn chưa rõ cách tính, đấy là bác buff cho 1 acc chính với 40 tk acc ref phụ đúng ko, mới lên được như vậy
bạn muốn tiếp nữa thì ở dưới các con acc buff kia đẩy lấy 20tk nữa là ngọt nước (lưu ý nên 1 trình duyệt (máy) - 1 IP - 1 Ví - 1 Tài khoản). đó là đang tính mình game Gemly, bạn có thể tận dụng gmail sẵn có treo luôn con addon và con everve nữa là ok... hiện mình đang chạy vậy thấy ổn bạn.

Last edited:
Có rất nhiều trò chơi dạng kiếm tiền thụ động mà có thể các bạn đã nghe qua hoặc đã chơi nhưng chưa đưa ra phương án hiệu quả nhất.

Trước tiên các bạn chuẩn bị sẵn số lượng mail nhất định tùy khả năng muốn kiếm được bao nhiêu mỗi ngày,tháng…

Tiếp theo bạn Đăng ký ở đây à Click vào mục "Signup" để đăng ký.
View attachment 224335

View attachment 224336

Điền các thông tin gmail vào rồi kích vào “ CREATE ACCOUNT” là ok.
Ở đây sẽ có 2 hướng cho các bạn chơi:
1: Trường phái chơi miễn phí thì các bạn cần lượng acc gmail để để sinh ra lợi nhuận phù hợp, khoảng từ 100tk trở lên.

2: Trường phái ít cày quốc nhưng muốn có lợi nhuận thì đầu tư vào tùy mức độ tiền tùy năng lực ví dụ: đầu tư tướng
ROYAL KNIGHT hoặc cao hơn.

View attachment 224337
View attachment 224338

Tướng ROYAL KNIGHT tiền mua là 100M tương đương 100$ thì lợi nhuận 1 tháng mang về 25.5$ tính ra thì khoảng 3.9 tháng là hòa vốn. Đó là mới tính tướng còn việc xem quảng cáo để thăng level cũng giúp cho việc đánh quái nhanh hơn --> thu nhập về nhiều hơn.
View attachment 224339
Game này đăng nhập vào cứ để đó nó tự cày cho mình, còn việc chạy quảng cáo để tăng live thì bạn chạy full lấy 10-15 ngày sẽ hiệu quả về sau rất nhiều.
Có 2 cách để chạy game fix IP: Một là mua proxy mất tiền mỗi IP chạy 2 tài khoản (khuyên dùng) hoặc dùng VPN miễn phí. Cách cài VPN miễn phí như sau:

Tiếp đến các bạn mở tab mới cài thêm extension VPN rồi fake sang ip Nga để tránh vấn đề bị OFF không mong muốn.
View attachment 224340
View attachment 224341
View attachment 224342

Rút tiền rất đơn giản:

• Cần chạy được tối thiểu 100K Kim cương (0.1$)
  • Cần ví payeer để rút ( Hướng dẫn tạo ví payeer để rút tiền )
  • Lưu ý: Các bạn phải xác định Tài khoản của mình là thật thì nên nạp tiền vào mỗi tk 0.1$ ban đâu nếu không dễ bị ban nick. Hoặc mua proxy thật để chạy cho an toàn nhé.
Cách tăng thu nhập:
Trước tiên khi vào game mua 5 tướng ANCIENT ENT chờ khoảng 1 phút xong nhiệm vụ đầu thì mua thêm 2 tướng IMPOTENT BARBARIAN chờ 2p qua nhiệm vụ chờ tiếp 2p là xong nhiệm vụ. Lúc này sẽ được thưởng 100K bạn sẽ mua 6 tướng WANDERING VIKING.

• Tiếp theo vào xem 4 quảng cáo để nhận 4K kim cương và 4K EXP để tăng lên LV10. Để tiền được về nhanh hơn cho mỗi tài khoản các bạn nên xem video quảng cáo mỗi ngày full mất 30p. Khoảng 10-15 ngày thì lv lên 50 và lúc đó các bạn đủ tiền để mua tướng OUTLAW ASSASSIN
  • Đến lúc này tổng thu 1 tài khoản của bạn 1 tháng khoản 1.7$ nếu bạn có 100tk thì sẽ có 170$, 1000tk sẽ là 1700$
  • Bạn chỉ tốn công thời gian đầu để nuôi tk đến mức độ nào đó, cái quan trọng là theo thời gian tài khoản lại có level cao lên thì tiền lại cũng tăng lên do đánh quái tốt hơn.
  • Để tăng thêm thu nhập nữa bạn có thể kết hợp gmail hiện tại để tạo thêm tài khoản của của game addon cái này cũng tự chạy ngày đêm song song trên trình duyệt. link down trình duyệt chrome về để chạy nhiều tab.
  • https://portableapps.com/downloading/?a=GoogleChromePortable&s=s&p=&d=pa&n=Google Chrome Portable&f=GoogleChromePortable_114.0.5735.199_online.paf.exe
  • Đăng ký ADDON ở đây
  • link hướng dẫn Addon nhé: https://mmo4me.com/threads/kiem-rub-de-danh-cho-nguoi-kien-tri.462529/
  • Một game nữa các bạn tham khảo chạy song song cùng trình duyệt luôn là EVERVE , game này khi đăng ký xong sẽ được tăng 0.5$ các bạn có thể vào Đây để đăng ký.
  • Cài đặt bộ Everve Extension download về ở đây sau đó các bạn vào chrome://extensions/ và bật tính năng Developer mode lên, tiếp đến chọn Load unpacked rồi trỏ về file Browser Extension vừa download là ok --> lúc này bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản vào là nó tự chạy.
  • kết hợp đăng ký tronminingfarm để đào TRX miễn phí
  • Chúc các bạn thành công!
View attachment 224344
chơi nhiều tk được hả bạn?

Làm full nhiệm vụ, và phải có cả các con để boot nữa thì sẽ mua được. Con cấp dưới xem video thì nhận được 500kc còn hơn con chính nhận 300kc, 2video dc 1k ngày 1tk xem 50vd thì được 2.5k tương đương với 30000 video thì cần 600tài khoản, đó là tính trong 1 ngày nhé. nếu chia cho 15 ngày thì bạn chỉ cần 40tk là mua bình thường nhé, trong khi đó các con khác cũng có khoảng 100K kc do xem qc, còn chưa tính boot nhiệm vụ nữa. Quan trọng vẫn phải kiên trì thời gian đầu thì mới có thành quả...
nghĩa là 1 ngày lập 40tk rồi làm full nv của gemly là mua đc con 7,5 kia hả bạn

nghĩa là 1 ngày lập 40tk rồi làm full nv của gemly là mua đc con 7,5 kia hả bạn
Đó là các con buff và chơi free thì cũng phải cả nửa tháng thì mới mua được. Bạn cứ bắt tay vào sẽ thấy nó thế nào chứ tưởng tượng thì cũng khó hiểu hết được.

chấm hóng! nếu có bác chia sẻ thêm về nhiều game hơn đi bác! à nếu các game e chỉ dùng 1 acc duy nhất thì cá kiếm 1 tháng đc khoảng 30$ không bác!

quan trọng là rút nhé các bác, lúc rút nó mới ban, thon61 lắm

Thế ko biết kiểu gì, chứ m chỉ chơi free nhưng list của m chưa đi acc nào.

Last edited:
chấm hóng! nếu có bác chia sẻ thêm về nhiều game hơn đi bác! à nếu các game e chỉ dùng 1 acc duy nhất thì cá kiếm 1 tháng đc khoảng 30$ không bác!

Một ví dụ đơn giản khác ví dụ bác tìm hiểu site https://payup.video/ hoặc https://bux.money/ chẳng hạn....
Nếu bác chỉ chơi 1 acc thì profit như ảnh trên của mình.
Mình thường hay đóng cả list :))

Bro có thể chia sẽ list site kiểu này của bro kh
Bác tìm thử 2 liên kết mình gửi, thì nó đã có từ trước trên 4rum này rồi.
Nên ko cần tìm đâu xa, chỉ cần lướt kỹ 4rum là ra mà bác.

Nếu thế thì mình phải đầu tư thì sẽ được nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom