Kèo view từ facebook về youtube

nhungyeutomy

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình đang có nick facebook 50k follow và đang tăng đều nhưng chưa biết kéo view về youtube sao cho hiệu quả, post thẳng clip lên thì lượt xem từ facebook đc tính rất ít @@!, anh em nào có cao kiến gì không ạ, thanks :D

Kéo qua site rồi về ytb.
Đơn giản hơn là rút gọn link 2 lần cho chắc.

Kéo qua site rồi về ytb.
Đơn giản hơn là rút gọn link 2 lần cho chắc.
sao phải qua site cậu, youtube k cho kéo trực tiếp à
:D

sao phải qua site cậu, youtube k cho kéo trực tiếp à
:D
Không biết nữa, nhưng nếu view trực tiếp trên fb nó đếm không đủ.

Không biết nữa, nhưng nếu view trực tiếp trên fb nó đếm không đủ.
mình thấy đa số post 1 clip rút gọn rồi bỏ shortlink full clip thôi, chứ ai qua site bao h :|

mình thấy đa số post 1 clip rút gọn rồi bỏ shortlink full clip thôi, chứ ai qua site bao h :|
Thì mình nói rút gọn vẫn được mà.
Ý mình là đối với 1 số trường hợp chỉ cần spam view thôi không cần chất lượng, mình qua site tự chuyển link thì sau này đổi code cho qua link khác thì post cũ nếu hữu hiệu vẫn kéo được 1 ít sang cái mới. ( Để ý thì post xx thấy toàn chuyển qua site ý)

Mình đang có nick facebook 50k follow và đang tăng đều nhưng chưa biết kéo view về youtube sao cho hiệu quả, post thẳng clip lên thì lượt xem từ facebook đc tính rất ít @@!, anh em nào có cao kiến gì không ạ, thanks :D
Làm cách nào để có nhiều follow vậy c, có thể bật mí tí ko c?:):):)

Thì mình nói rút gọn vẫn được mà.
Ý mình là đối với 1 số trường hợp chỉ cần spam view thôi không cần chất lượng, mình qua site tự chuyển link thì sau này đổi code cho qua link khác thì post cũ nếu hữu hiệu vẫn kéo được 1 ít sang cái mới. ( Để ý thì post xx thấy toàn chuyển qua site ý)
mình không hiểu ý bạn lắm, nói rõ chút được không, thanks bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week