• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Kèo ngon từ Bitget mình share cho anh em

Hieule7477

Newbie
Reactions
1
MR
0.120
Nhận 100$ bonnus cho người dùng mới :
B1: Anh em nhớ phải bấm ĐĂNG KÝ nó ms được nha
B2: Tạo tài khoản và KYC ( nếu anh em đã có tài khoản Bitget rồi thì đừng lo, lấy giấy phép lãi xe vẫn KYC được 1 lần nữa nên là lụm kèo thôi kk)
B3: Sau khi tạo tk xong thì vào làm 2 nhiệm vụ của người mới
+Nạp 200$ lần đầu, là anh em sẽ nhận đc thưởng của nhiệm vụ 1 là 50$.
+200$ anh em vừa nạp có thể dùng để hold coin cx được không thì rút về lại tài khoảnbình thường, nên nhớ là chờ thưởng của nhiệm vụ 1 về rồi hãy rút nha>
+Lấy 50$ bonnus của nhiệm vụ 1 trade future ( CROSS x40 ) là hoàn thành nhiệm vụ 2-
Vậy là có 100$ bonnus anh em tự tin trade lãi bao nhiêu rút bấy nhiêu nha aeFree ngại gì ko đấm mạnh ae ơi.
Link đây bịp làm chó:
https://www.bitget.online/vi/events/activities/2de31ff4f7b350c1b21351220e23dd6f?channelCode=bghanguo&color=black&vipCode=a321

Nhận 100$ bonnus cho người dùng mới :
B1: Anh em nhớ phải bấm ĐĂNG KÝ nó ms được nha
B2: Tạo tài khoản và KYC ( nếu anh em đã có tài khoản Bitget rồi thì đừng lo, lấy giấy phép lãi xe vẫn KYC được 1 lần nữa nên là lụm kèo thôi kk)
B3: Sau khi tạo tk xong thì vào làm 2 nhiệm vụ của người mới
+Nạp 200$ lần đầu, là anh em sẽ nhận đc thưởng của nhiệm vụ 1 là 50$.
+200$ anh em vừa nạp có thể dùng để hold coin cx được không thì rút về lại tài khoảnbình thường, nên nhớ là chờ thưởng của nhiệm vụ 1 về rồi hãy rút nha>
+Lấy 50$ bonnus của nhiệm vụ 1 trade future ( CROSS x40 ) là hoàn thành nhiệm vụ 2-
Vậy là có 100$ bonnus anh em tự tin trade lãi bao nhiêu rút bấy nhiêu nha aeFree ngại gì ko đấm mạnh ae ơi.
Link đây bịp làm chó:
https://www.bitget.online/vi/events/activities/2de31ff4f7b350c1b21351220e23dd6f?channelCode=bghanguo&color=black&vipCode=a321
b tìm link sự kiện ở đâu vậy ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom