Airdrop Kèo ngon đký như xlm đuợc 20$ (0.11409013 ETH)

Status
Not open for further replies.

levanhoangeth

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Update
Xin lỗi các bác 0,1 ETH sẽ ko rút được (kể cả kyc), mà dùng để mua CCH ( coin sàn ), e mới tìm hiểu kĩ mấy bác ngưng dk nha

Kèo thơm Nhận ngay 20$
Yêu cầu KYC, được ngay 0.11409013 ETH
Link:

Last edited:
mình lâu nay ko vao mmo, cho mình hỏi kyc là gì vậy thím, mình thấy nó về tk conbase rồi, nhưng mình có cần xác minh chứng mình nhân dân và hình tự sướng kèn cmnd và 1 tờ giấy ghi coinbase + ngày tháng ko nhỉ
đăng ký xong là nhận luôn, nó báo kyc xong là được rút nhưng ko rõ là có cho rút thật không, thôi nhắm mắt đăng kí trước đã, hi

mình lâu nay ko vao mmo, cho mình hỏi kyc là gì vậy thím, mình thấy nó về tk conbase rồi, nhưng mình có cần xác minh chứng mình nhân dân và hình tự sướng kèn cmnd và 1 tờ giấy ghi coinbase + ngày tháng ko nhỉ
Kyc là xác minh danh tính đó bác, bác có cmnd hoặc bằng lái xe bác chụp mặt trước mặt sau rồi up lên theo hd, tấm cuối là bác cầm cmnd hoặc blx chụp chung với 1 tờ giấy ghi coinchase ngày tháng hôm nay với khuôn mặt bác up lên chờ nó duyệt thôi. cái này cũng hên xui lắm, nó cho rút thì ăn ko thì thui save bookmark để đó, hi

ko cho rút eth đâu. nó chỉ cho dùng eth để mua token thôi. đúng kiểu bọn lừa đảo

Update
Xin lỗi các bác 0,1 ETH sẽ ko rút được (kể cả kyc), mà dùng để mua CCH ( coin sàn ), e mới tìm hiểu kĩ mấy bác ngưng dk nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week