• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kênh quiz 3 số chưa update , anh em vào hóng nào

loveoffer

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là những kênh 3 số trên 5xx ở quiz chưa update DB , anh em hóng nào , có khi nào nó scam mấy kênh này không ? , Kênh em vẫn xanh đét chưa bị đá

Mình vừa mail cho nó rồi , nếu nhận được hồi âm sẽ cập nhật tại topic nay

Hello quizgroup team, today is the 15th of January 2016, Why the income statement of December on my channel has not been updated on the panel, I want you to support me on this matter, Thank

Quiz trả lời :
Greetings,

Could you please provide your channel URL.

Best regards,
The QuizGroup Team

Đang mail hỏi tiếp như sau :
Greetings
I just wanted to know when the updated income statement for December on channel my team was completed, I believe that you have no confusion

Đã update rồi nhé bạn. Theo đúng điều kiện bạn đưa. Kênh trên 500$ đã update nha.
đúng điều kiện là sao bác

Điều kiện được bôi đen đó bác.
kênh bác reup hay content , thằng quiz đang yêu cầu em cung cấp URL kênh cho nó , không biết có nên cung cấp ko nhể

kênh bác reup hay content , thằng quiz đang yêu cầu em cung cấp URL kênh cho nó , không biết có nên cung cấp ko nhể

Bác đang ở trong net nó mà còn sợ nó biết nội dung mình làm à? Vấn đề tại mình gửi mail nhờ nó support. Thì nó cần phải biết bạn là ai, kênh nào bị vấn đề nó mới support được chứ.

Bác đang ở trong net nó mà còn sợ nó biết nội dung mình làm à? Vấn đề tại mình gửi mail nhờ nó support. Thì nó cần phải biết bạn là ai, kênh nào bị vấn đề nó mới support được chứ.
vừa gửi URL kênh rồi , đang đợi nó mail lại xem ntn , hóng quá

voãi cả scam.... update muộn cũng kêu scam, đá kênh cũng kêu scam, paid muộn cũng kêu scam
đi chỗ nào cũng kêu nó scam rồi chửi bới lung tung... Mệt

4 số cũng đang hóng đây

Em 2xx mà chưa thấy j đây, cũng sốt ruột

đang mail tiếp cho nó r , đợi hồi âm thôi

2 số update rồi đây

Hello quizgroup team, today is the 15th of January 2016, Why the income statement of December on my channel has not been updated on the panel, I want you to support me on this matter, Thank

Quiz trả lời :
Greetings,

Could you please provide your channel URL.

Best regards,
The QuizGroup Team

Đang mail hỏi tiếp như sau :
Greetings
I just wanted to know when the updated income statement for December on channel my team was completed, I believe that you have no confusion
Bác hỏi luôn nó xem payment ngày nào đi bác ơi :) chứ update rồi đá, xóa,.. thì lại như tháng 11

Quiz trả lời r nhé :)
Greetings,

If the payouts won't be updated in 24 hours - please let us know.

Hóng nốt ngày mai thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom