• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kênh hơn 300 view đã được hơn 30$

anhtruongx1

Junior
Reactions
46
MR
0.052
các bro cho e hỏi xíu là kênh hơn 300 view mà có hơn 30$ rùi nguồn view ở US liệu có phải click tặc ko nhỉ :eek::eek::eek:

tùy theo chủ đề bạn làm mà có những giá CPC khá cao ~ 1$/1 click cũng có , nếu CTR bạn 10% kết hợp với 1$/ 1click thì hoàn toàn là có thể nha .Túm lại cứ chờ thôi, có tiền về là mừng rùi

Sớm thôi, sẽ có dòng chữ màu đỏ xuất hiện :p:p:p

thánh tômchịt đây mà :D
Đã quay về con đường chính đạo rồi em, cứ cái gì có dân VN bu vô là nat bét bấy nhầy, may mà còn giũ được kênh không bị đá từ cái vụ chít choat ấy nhưng cũng bị bay 25 kênh :eek:

Đã quay về con đường chính đạo rồi em, cứ cái gì có dân VN bu vô là nat bét bấy nhầy, may mà còn giũ được kênh không bị đá từ cái vụ chít choat ấy nhưng cũng bị bay 25 kênh :eek:
Em yêu ViệtNam :D

Chơi đúng luật không sợ gì cả ;)

các bro cho e hỏi xíu là kênh hơn 300 view mà có hơn 30$ rùi nguồn view ở US liệu có phải click tặc ko nhỉ :eek::eek::eek:

Bác đưa em cái tiêu đề của video để em kiểm tra cái từ khóa xem có đúng giá tiền không, nếu không đúng thì là bị click tặc rồi

chủ đề có giá trị click cao thì chừng đó cũng bình thường, hóng share chủ đề :D

chết giờ đó chứ chủ đề gì

chết là chắc ! :D:Dtừ đó giờ đi đủ chủ đề không có thằng nào 1k views/25$ được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week