Kênh content chết đợt bão đã sống lại

nhathuy

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Sáng ngủ dậy nhận được cái mail thông báo mở lại kênh mừng quá nên đăng nhập báo cáo cho các bác :D
Xin chào,

Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi xác nhận rằng tài khoản YouTube của bạn không vi phạm Điều khoản dịch vụ của chúng tôi. Do đó, chúng tôi đã hủy việc tạm ngừng tài khoản của bạn. Điều này có nghĩa là tài khoản của bạn đã hoạt động trở lại.

Sáng ngủ dậy nhận được cái mail thông báo mở lại kênh mừng quá nên đăng nhập báo cáo cho các bác :D
Xin chào,

Sau khi xem xét tài khoản của bạn, chúng tôi xác nhận rằng tài khoản YouTube của bạn không vi phạm Điều khoản dịch vụ của chúng tôi. Do đó, chúng tôi đã hủy việc tạm ngừng tài khoản của bạn. Điều này có nghĩa là tài khoản của bạn đã hoạt động trở lại.
Bác cho hỏi kênh bác bị xóa khi nào và kháng nghị bao lâu thì có hồi âm? Kênh chính của mình bị xóa không lý do, ko email gì cả, kháng nghị gần tuần nay mà ko thấy email trả lời gì cả!

Last edited:
Bác cho hỏi kênh bác bị xóa khi nào và kháng nghị bao lâu thì có hồi âm? Kênh chính của mình bị xóa không lý do, ko email gì cả, kháng nghị gần tuần nay mà ko thấy email trả lời gì cả!
Xóa hôm 23/12 nè, gửi kháng nghị hôm đó luôn, hôm nay 8/1 mở lại :D

Xóa hôm 23/12 nè, gửi kháng nghị hôm đó luôn, hôm nay 8/1 mở lại :D
Thanks bác, kênh e bị khoá hôm 31/12 kháng bữa giờ, thôi cứ kháng tiếp rồi hóng vậy!

chúc mừng thớt, em bị khóa 31/12. tiền thì chưa thấy tổng , kháng cáo nhiệt tình quá thì nó gởi cái fomr bắt mình chext xem đội ngũ yotube có làm việc tốt không, chắc cho mình đỡ buồn hay sao ấy. rồi tới giờ chẳng thấy tâm hơi gì luôn. kháng cáo trường kỳ thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,548
Latest member
hcmcevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back