• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Kênh chết thì ảnh hưởng đến GA như thế nào?

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
Insuree Balance
16140|500
Facebook
Follow me on Facebook
Hi,
Mình có thắc mắc là Kênh chết thì ảnh hưởng đến GA như thế nào?
Vd: add 10 kênh vào GA, bị die bao nhiêu kênh thì GA bị die?

Mong nhận được ý kiến của các bạn, hy vọng ko ai troll hoặc đùa. Vì giờ mình nghĩ đa số ai cũng buồn :(
Thanks

không sao đâu , chết là biết liền

Theo kinh nghiệm + đi hỏi hôm qua tới giờ thì hên xui bạn ơi ( có người chết 1 kênh thì die luôn ga, như mình trước có 4-5 kênh bị tạm ngưng thì tổng kết vẫn nhận tiền bình thường)

Theo kinh nghiệm + đi hỏi hôm qua tới giờ thì hên xui bạn ơi ( có người chết 1 kênh thì die luôn ga, như mình trước có 4-5 kênh bị tạm ngưng thì tổng kết vẫn nhận tiền bình thường)
sau đó có bị chết lan sang kênh Youtube còn lại chung với GA đó ko vậy bạn?
Và acc GA đó bây giờ thế nào rồi?
Cám ơn nhiều!

sau đó có bị chết lan sang kênh Youtube còn lại chung với GA đó ko vậy bạn?
Và acc GA đó bây giờ thế nào rồi?
Cám ơn nhiều!
Chết lan thì trước mình cũng bị 1 lần rồi ( 2 kênh chung ga, 1 kênh đi sau kênh kia tầm 1 tuần). Mà hay gặp nhất là trường hợp cúm gà - ga bị dính 1 - 2 kênh chết thì sau này add bất cứ kênh nào vô thì sẽ bị tạm ngưng kênh ngay :D:D

Củng chẳng ảnh hưởng gì trừ khi chết hết hoặc add nhiều chanel vào tầm 10 cái chết cả 10 thì bị band 30 ngày. Còn click voi view ảo thì ra đi lun

sẵn các bạn cho mình hỏi
Content

68% publisher revenue share

Content host
ga của mình như thế này 68% nghĩa là gì nhỉ

sẵn các bạn cho mình hỏi
Content

68% publisher revenue share

Content host
ga của mình như thế này 68% nghĩa là gì nhỉ
là bạn nhận đc 68% tiền từ mấy nhà quảng cáo Adwords đó, GG ăn 32% bạn ăn 68% thôi

là bạn nhận đc 68% tiền từ mấy nhà quảng cáo Adwords đó, GG ăn 32% bạn ăn 68% thôi
còn dòng chữ " content host" nghĩa là gì vậy bạn?

còn dòng chữ " content host" nghĩa là gì vậy bạn?
bạn thấy nó trong GA ak, nếu đăng kí bằng site riêng thì hình như nó là acc content, acc mình cũng như bạn thôi

cũng chả rõ, mò trên internet và đăng kí thôi. Mình mới vọc ytb đc vài hôm thui:D

cũng chả rõ, mò trên internet và đăng kí thôi. Mình mới vọc ytb đc vài hôm thui:D
ý là đăng kí bằng web hay bằng kênh ytb ấy :D

ý là đăng kí bằng web hay bằng kênh ytb ấy :D
Mình đăng kí bằng kênh ytb, post video đc vài ngày rồi mà vẫn chả có view khỉ gió nào. buồn ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom