Ask Kênh bị tắt kiếm tiền'' bổng dưng '' hiện quảng cáo lại

Status
Not open for further replies.

kennypham

Junior
Reactions
4
MR
0.000
hàng lạot kênh bị tắt kiếm tiền, bổng dưng hiện quảng cáo lại, và điều đáng nói là số tiền đó lại được cập nhật vào channel. chỉ có điều vào dashbord thì tiền vẫn bị tắt. và upload video mới thì không hiện quảng cáo. chỉ những video nào đã bật trước đó mới hiện. youtube bị lỗi gì hay chang. có ai như trường hợp của mình không

Last edited:
Mình bị, 1 số người nói vẫn pay bt luôn
Không bạn ý mình muốn hỏi các bạn là. mình có một channel bị tắt kiếm tiền 1 tháng rồi. channel cũng không hiện quảng cáo nửa. bỏng dưng hom 27-04 . quảng cáo xuất hiện trở lại trên các video của channel đó. khi mình vào chanel xem thì channel chưa được phê duyệt kiếm tiền. và số quảng cáo hiện trên video đó nó vẫn cập nhật tiền vào channel cho mình hàng ngày. mình thấy hơi lạ. bạn có bị gióng mình không

Lý do gì để prefix là SCAM thế ?

Không bạn ý mình muốn hỏi các bạn là. mình có một channel bị tắt kiếm tiền 1 tháng rồi. channel cũng không hiện quảng cáo nửa. bỏng dưng hom 27-04 . quảng cáo xuất hiện trở lại trên các video của channel đó. khi mình vào chanel xem thì channel chưa được phê duyệt kiếm tiền. và số quảng cáo hiện trên video đó nó vẫn cập nhật tiền vào channel cho mình hàng ngày. mình thấy hơi lạ. bạn có bị gióng mình không
Tui cũng bị như vậy, chắc youtube lỗi hay gì đó :D
Những video cũ trước khi bị tắt kiếm tiền tự nhiên có quảng cáo trở lại , còn video mới thì ko có. Vẫn đang trong tình trạng chờ xét duyệt kiếm tiền , mong nó duyệt lại cho rồi :confused:

Thì nhiều người bị mà, nhưng hình như lúc hiện lúc không.
uhm có ngày hiện vài video, có ngày thì tất cả video cũ đều hiện , bữa nay thì mấy video cũ ko hiện quảng cáo :D

Topic close.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week