Ask Kênh bị tắt kiếm tiền 1 tháng có vào đc network ko?

FireCash

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Tình trạng xanh hết, ko dính bản quyền gì nhưng vừa bị anh Gồ tắt kt. Vào net đc ko mn?>

cái này khó , phải chi ngay từ đầu đk net lun đi , thì cùng lắm bị đá kiếm net khac choi , còn chơi voi GA nó tắt là mệt lắm , giờ nét nào nhân nó sẽ xử net đó như đã làm với yeah1 đó

Network nó yêu cầu kênh bkt rồi mới cho vào. Không dễ ăn đâu

hình như nó đang quét mấy network, nên đừng vào

Các bác làm bán content với reup thì chui hết vô net từ đầu đi cho lành . Nhiều người cắt ghép video các kiểu xong ko thấy nó báo gì lại cứ tâm đắc . Đợt rồi nó quét chết cả đám .

cái này khó , phải chi ngay từ đầu đk net lun đi , thì cùng lắm bị đá kiếm net khac choi , còn chơi voi GA nó tắt là mệt lắm , giờ nét nào nhân nó sẽ xử net đó như đã làm với yeah1 đó
Bác này ko biết gì mà nói tào lao . Quy định rõ ràng phải bật được kiếm tiền các net mới xét duyệt . Khi đã vào net cũng không được xoá tài khoản GA đã liên kết . Giờ làm sao mà vô Net được mà lo net nào nhận

bkt mới vào đc. giờ net nào dám léng phéng thì như yeah1, 1 phát bay ngàn tỷ vốn hoá =)) e cũng có kênh gần 80k sub bị tắt đây

Bác này ko biết gì mà nói tào lao . Quy định rõ ràng phải bật được kiếm tiền các net mới xét duyệt . Khi đã vào net cũng không được xoá tài khoản GA đã liên kết . Giờ làm sao mà vô Net được mà lo net nào nhận
Bác ấy nói đúng mà, từ đầu kênh mình đã bật đc kt rồi. sau vài tháng nó mới tắt.

rứa choi chời nữa, thấy net nó yêu câu thấp mà l đâu cần tới 1000 sub với 4000h xem

Bác ấy nói đúng mà, từ đầu kênh mình đã bật đc kt rồi. sau vài tháng nó mới tắt.
net quiz thấy nhận mà

Giờ mình xóa hết video xong tháng sau bật lại đc ko mn?
chắc lúc đầu bơm view bơm sub để bật $ rồi , tui thấy nhiều người bị thế lắm , nghe nói nó đang rà lại hết các video bật $ theo luật mới

chắc lúc đầu bơm view bơm sub để bật $ rồi , tui thấy nhiều người bị thế lắm , nghe nói nó đang rà lại hết các video bật $ theo luật mới
Từ đầu đến cuối là view thật sub thật, kênh cùn mấy năm rồi.

Các bác làm bán content với reup thì chui hết vô net từ đầu đi cho lành . Nhiều người cắt ghép video các kiểu xong ko thấy nó báo gì lại cứ tâm đắc . Đợt rồi nó quét chết cả đám .
video bán content là sao bác, ví dụ có mấy video như tasty, 5 minutes craft mình lấy ý tưởng của nó nhưng tự quay có được ko nhĩ

Nghe nói cuối tháng 3 này Youtube có thay đổi lớn, hóng tình hình
biến Yeah1 thôi chứ Youtube vẫn vậy mà. Tiện thể cho mình hỏi có cần xóa các video dính nội dung bên thứ 3 trước khi yêu cầu bật kt lại ko?

biết kênh "tuấn cối tv" ko , bán content đó , ai làm gì được nó , chắc chắn là ông này dùng thủ thuật seo ,úp lên các trang PR câu viêw các kiểu nên nó tắt thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom