• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kaspersky Internet Security 2015 + win 8 + win 7 + Nis 2015 + accout giá tốt

Status
Not open for further replies.
bro này bị PC50 gọi lên rồi mà

rảnh quá thì đi kiếm việc gì làm giúp đỡ gia đình đi bạn,đừng lượn lờ scam a/e là được, rep cái cmt của bạn thấy phí time của mình quá nhưng vẫn phải rep:)

bro này bị PC50 gọi lên rồi mà

up :p

Bận công chuyện mà vẫn thấy online, sau hơn 2 ngày ổng kia kêu giờ mới giải quyết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Clone của bác nào làm sevices à,rảnh quá đi kiếm tiền đi,mình ko rảnh để đi tiếp chuyện với clone đâu:rolleyes:

Clone của bác nào làm sevices à,rảnh quá đi kiếm tiền đi,mình ko rảnh để đi tiếp chuyện với clone đâu:rolleyes:

Sau hơn 2 ngày giải quyết, bây giờ anh ta có quyền nói chuyện thay vì núp núp như một tên ăn trộm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sau hơn 2 ngày giải quyết, bây giờ anh ta có quyền nói chuyện thay vì núp núp như một tên ăn trộm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

quá nhảm,đây là cmt cuối với những ng rảnh như bạn nhé,mình sell vps cho cả mấy trăm ng chứ có phải 1, 2 người đâu mà rảnh ngồi không clone như bạn đâu,đoán chí không phải nếu là 1 sevices nào đó trong forum từ khi mình mở dịch vụ mất khách thì cho mình xin lỗi nhé,đừng gato,hay cố gắng lên:D

quá nhảm,đây là cmt cuối với những ng rảnh như bạn nhé,mình sell vps cho cả mấy trăm ng chứ có phải 1, 2 người đâu mà rảnh ngồi không clone như bạn đâu,đoán chí không phải nếu là 1 sevices nào đó trong forum từ khi mình mở dịch vụ mất khách thì cho mình xin lỗi nhé,đừng gato,hay cố gắng lên:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,968
Latest member
haimmo9999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week