Kaka lẠi 1 site mì Ăn liỀn mỚi ra hôm nay 21/4/11

zingzing

Banned
Reactions
274
MR
0.000
http://www.buxmp.com/?ref=shaynewardqn

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.jpg

Last edited by a moderator:
site good thật , site này làm như vậy khó lỗ nhưng không biết nó làm ăn được mấy tháng ...
Chủ thớt copy cái danh mục up nhìn đọc chóng mặt với dân gà thì chẳng hiểu đâu , tốt nhất edit lại tóm tắt thôi ....

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

à thấy đăng kí ref người giới thiệu được 0.1 không biết chủ thớt có bouns không ?

site good thật , site này làm như vậy khó lỗ nhưng không biết nó làm ăn được mấy tháng ...
Chủ thớt copy cái danh mục up nhìn đọc chóng mặt với dân gà thì chẳng hiểu đâu , tốt nhất edit lại tóm tắt thôi ....

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:43 PM ----------

à thấy đăng kí ref người giới thiệu được 0.1 không biết chủ thớt có bouns không ?
mình đã sữa topic lại rồi,thanks bác đã ref và ủng hộ,vì đây là site mì ăn liền nên mình sẽ bonus cho ai đạt 200 clik đầu tiên là 0.3$,ai nhanh tay trước và clik tích cực thì mình bonus 0.3$ cho người ấy,cảm ơn các bác đã ủng hộ

Đã ref rồi ID kevintranlove

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

mình nghĩ 1 ngày 10 ads sau 20 ngày là đủ 200 ads nhanh thôi .
chủ thớt nếu không có nâng cấp thì bouns 0.2$ là ok rồi , có lời mới làm chứ .

Đã ref rồi ID kevintranlove

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

mình nghĩ 1 ngày 10 ads sau 20 ngày là đủ 200 ads nhanh thôi .
chủ thớt nếu không có nâng cấp thì bouns 0.2$ là ok rồi , có lời mới làm chứ .
không site này mình không có up gì cả,phong trào cho vui thôi,nên ai đạt 200 clik đầu tiên thì sẽ có bonus 0.3$

Mới có proof, các bác xem rồi tự xử nhé

Sent by:
mateus paiano (The sender of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.15 USD
Fee amount:
-$0.15 USD
Net amount:
$0.00 USD

Date:
Apr 23, 2011
Time:
21:08:27 GMT+07:00
Status:
Refunded

Subject:
Payout received M&P bux
Note:
Your payout request. Please post a screenshot via the Payout Request page.
Payment type:
Instant

**** Nó gửi PP Unveri + Nó chọn hình thức gửi là purchase nên fee = -$0.15. Các bác thấy thế nào? Nghỉ thằng này là vừa

Mấy site mì gói này tốt đây. Up ủng hộ cậu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week