• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Kài kaspersky xong mở lên ko dc ai giúp e với !

Reactions
319
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề đấy e cài kaspersky xong có icon ở desktop mở lên hiện ra như trong hình vài 3s là tắt ngúm luôn . ko biết máy e dính virus j ko hay là cài đặt sai ai biết giúp e với :)

Khởi động lại máy cho nó update regis nhé!

Khởi động máy lại rồi mà vẫn thế c ak :( hôm trước cài xong như vậy nhổ ra , giờ tải bản khác cài lên vẫn thế :(

Gỡ đi bạn à, dùng bản 2010, mình dùng bản này nhẹ và ổn định, key free trên mạng tìm ra xài không bị block bao h, có lẽ do không ai thèm xài 2010 nữa =))

May ban chac nhiem virus roi tam thoi tai BKAV home ve chay wet virus da xong roi cai lai xem sao ko duoc nua thi cai lai win minh nghi sao noi vay may bac dung chem nhe (thuong tinh trang nay thi bi nhiem 1 loai virus khien tat ca cac Folders minh bi an di vaf thay vao do nhung folders khac cung ten nhung co duoi la .exe)

Chủ thớt down bản đó ở đâu vậy , tôi dòm trên nền Destop của thớt thì thấy là bản 2013 , nhưng ở hình KIS chủ thớt bật lên thì là 2012 . Mà giao diện bản của thớt sao khác của tôi thế . Có giề để ta TeamViewer qua xem thế nào . Tiện thể ta test thử key dùng cho 3 máy mà ta mới chỉ dùng mỗi trên máy ta , còn thừa 2 máy chưa xài .PM : [email protected] .

Chủ thớt down bản đó ở đâu vậy , tôi dòm trên nền Destop của thớt thì thấy là bản 2013 , nhưng ở hình KIS chủ thớt bật lên thì là 2012 . Mà giao diện bản của thớt sao khác của tôi thế . Có giề để ta TeamViewer qua xem thế nào . Tiện thể ta test thử key dùng cho 3 máy mà ta mới chỉ dùng mỗi trên máy ta , còn thừa 2 máy chưa xài .PM : [email protected] .
chã hiểu sao C nằm trong danh sách hạn chế of t nhỉ

Oạch . Ta đâu có làm giè nên tội mà để ta vào danh sách of .:m030::m030::m030::m030::m030:

theo kinh nghiệm thì máy thớt đã dính virut rồi. Tải bkav thử chạy có được ko

theo kinh nghiệm thì máy thớt đã dính virut rồi. Tải bkav thử chạy có được ko
Cài BKAV vào để máy nát bét thêm sao .

Như tiêu đề đấy e cài kaspersky xong có icon ở desktop mở lên hiện ra như trong hình vài 3s là tắt ngúm luôn . ko biết máy e dính virus j ko hay là cài đặt sai ai biết giúp e với :)

tình hình là máy chủ thớt bt chả là lúc cài đặc , có dang trong qua trình chọn lọc các phận mêm ko phù hợp thế thôi rãnh thì team viewer share cho cái key 356 ngày . cái icon đâu ra thì chác thớt cài đặc tích vào destop lun nên chắc có

Last edited by a moderator:
Cài BKAV vào để máy nát bét thêm sao .
\m/ đang có virus mà cái BKAV là tiêu cái win, gỡ KIS ra dùng CC clean cho nó sạch các file cũ đi rồi cài lại thử cậu

Sao ta cài bản 2013 mà key bản cũ 2012 vẫn xài được mà .Thế mà hôm qua chú nói không được . Chả có nhẽ ....

:binhsua04: cài vào mạng lag hơn rất nhiều
cạp thì phải tắt đi ko an ban lúc nao ko biết
chắc quay lai avast wa

Đơn giản bởi vì KIS nó chạy ngầm , tự động quét liên tục . Nó cũng tự động Update nên khi nó Update mạng sẽ hơi lag . Không muốn lag thì tắt chế độ tự động Update đi , tắt nốt chế độ tự động bảo vệ là ok . Ta xài trước giờ vẫn ngon lành cành đào , chả con sâu bọ nào phi vào máy ta được .

xài NIS 2012 cho nhẹ máy. Tình hình là máy chủ thớt bị dính virus nặng rồi, Cách đây 2 năm mình cũng bị y chang!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,067
Latest member
mybom
Back
Top Bottom