• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HYIP justbeenpaid - justbeenpaid.com

Status
Not open for further replies.

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Một site Matrix nhưng có plan như Hyip,đang hot!
Plan:
Up to 2% Daily for 81 Days
MIn: $10
ref: 5%
đang đầu tư 150$ với 10$ bonus và đang mua 16 positions.

JOIN NOW

Yêu cầu 130% RCb tại:
http://hyipnew.com/?a=rcb&lid=1116

justBEENpaid mod này từ đâu ra thế!giờ post cái này lên à?

justBEENpaid mod này từ đâu ra thế!giờ post cái này lên à?
nói cái gì vậy em? không hiểu ý em là gì nhỉ?

mod hủm nay đi chơi xa =))

Plan:

JOIN NOW

Yêu cầu 130% RCb tại:

vậy mà đòi làm mod đây hả, web ra lâu lắc, ai cũng biết giờ giới thiệu là thế nào, định câu ref à :binhsua94:

vậy mà đòi làm mod đây hả, web ra lâu lắc, ai cũng biết giờ giới thiệu là thế nào, định câu ref à :binhsua94:

Cẩn thận đi du lịch :m021:

Kâu lâu thấy anh loc lên mà đăng toàn gì khồng ??? hihi !!!

pó tay MOD này thix chứ :binhsua95::binhsua95::binhsua95:

vậy bạn nói xem điểm nào tớ sai,nếu không nói đc, ban 7 ngày tội nói không suy nghĩ chín chắn.

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

pó tay MOD này thix chứ :binhsua95::binhsua95::binhsua95:

gì vây em,có thắc mắc gì em nói để giải quyết luôn nhé.

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Kâu lâu thấy anh loc lên mà đăng toàn gì khồng ??? hihi !!!
lần đầu chơi Matrix nên chưa hiểu rõ nó lắm.

vậy bạn nói xem điểm nào tớ sai,nếu không nói đc, ban 7 ngày tội nói không suy nghĩ chín chắn.

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

gì vây em,có thắc mắc gì em nói để giải quyết luôn nhé.

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

lần đầu chơi Matrix nên chưa hiểu rõ nó lắm.

Nếu MOD sai thì sao? Mà forum làm gì có luật nói năng không chín chắn thì bị ban đâu nhỉ ? site này từ đời nào rồi mà mod cho vào new site thì là đúng hay sai vậy ?

bạn nói xem trang này mới ở điểm nào mà bạn dám cho vào newsite , đã muốn thì chơi tới cùng, đâu phải cứ là MOD thì thích làm gì thì làm nói gì thì nói, ban đầu chỉ định vào post bài với ý định là chọc vui, giờ đọc mấy dòng đòi baned lung tung thế này thì cú rồi. Bạn là MOD nói xem JBP này mới ở điểm nào mà dám bỏ vào mục Newsite xem

Created:2004-11-23
Expires: 2014-11-23 Backorder Now
Updated:2012-04-25
thích thì chiều chơi tới cùng :binhsua95:

Nếu MOD sai thì sao? Mà forum làm gì có luật nói năng không chín chắn thì bị ban đâu nhỉ ? site này từ đời nào rồi mà mod cho vào new site thì là đúng hay sai vậy ?
đọc rules trc rồi reply nhé bạn,cẩn thận ra đảo nha!

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

Mà forum làm gì có luật nói năng không chín chắn thì bị ban đâu nhỉ ?
có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.

đọc rules trc rồi reply nhé bạn,cẩn thận ra đảo nha!

---------- Post added at 08:09 AM ---------- Previous post was at 08:08 AM ----------

có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.
mod nói chuyện ngày càng khó ưa rồi đó nha :binhsua96:

khổ quá,người lập topic mà chưa post thanh toán đều phải vào địa vị là newsite nhé.

Plan:

JOIN NOW

Yêu cầu 130% RCb tại:

giờ A Lộc mới chơi ak!^!^ em cũng mới chơi có mười mấy ngày ak mak A up lên cấp bậc 1 chi sớm vậy A! từ từ khi nào pos gần hết hạn rùi hẵng up lên.update lên có dc 3 tháng mak 81 ngày pos mới hết hạn.......
mak sao A ko dùng AP hay STP mà đầu tư quất thẳng LR lun :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back